Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Michuzi anaishi Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jakubumba, Nov 2, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kila siku napakua michuzi blog lakini sijawahi kukutana na taarifa za mapambano ya kuiokoa nchi yetu. Kila siku yeye na wasanii, kama ni habari za siasa utakuta ni chama cha ccm tu. JE YEYE BLOG YAKE HAITAKI MABADILIKO HAYA TUNAYOYAONA JAMII FORUMS INAYAPIGANIA?
     
  2. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kumbuka vita ya 99% vs. 1% haiko USA tu. Ndivyo dunia yote ilivyo. Kati ya 99% kuna wabeba mifuko ya 1% - hao uwambii kitu wakasikia. Hata Kanali kule Libya alifurumushwa nao kutoka katika makavalti. Yuko Tanzania - ni mbeba mifuko ya 1%.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia magamba wanataka mabadiliko?Yeye ni mpambaji wa magamba wala si mpambanaji wa kuleta mabadiliko, yeye amefika hapo alipo.
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    basi kama mambo yenyewe ndo hayo anayofanya tuna kazi ngumu sana kuhakikisha democrasia ya kweli inapatikana!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zamani alikuwa anaonekana. Lakni baada ya kugundua kuwa humo Jf hakuna kitu bali, majungu, wivu, chuki, hasira, kashfa, uchochezi na fikira potofu kwamba maendeleo yakapatikana kwa kufanya migomo, maandamano, kashfa kwa serikali , watu kutafuta umaarufu bila kutokwa jasho, akaamua kutupuuza. Sasa kama kila siku mambo ni yale yale: Polisi wameua, Lema shujaa, CCM kwishne, Jk kashindwa kazi, hakuna kulala mpaka kileleweke na mengine mengi ambayo hayana tija kwa mstakabali wa Tanzania unategemea kweli ISSA MICHUZI aweke mambo hayo kwenye blog yake. Tubadilike humu ndani.

    Nasubiri matusi zaidi, kutoka kwenu, lakini ukweli utabaki pale pale kwamba hizo siyo njia sahihi za mabadiliko.
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We nahisi utakuwa ndiye michuzi mwenyewe. Kama unajua kuwa JF kuna hayo yote ni kipi kinachokufanya uwe unaingia humu?
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi bado unaipitia hiyo Blog...duh kweli watau tupo tofauti sana
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mh..gamba libadilike?...kwanza aanze na kutoka kwenye blog..na aifanye tovuti kamili...
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unafanya nini humu sasa? We siutuache na mambo yetu? Ungekuwa msichana ningesema nataka sitaki tamu hiyo
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Njia za mabadiliko ni zipi sasa hebu tuambie?au ni kuwasifia majizi wa keki ya taifa?ni kuisifia serikali iliyoshindwa kazi?au ni kusifia wanaohongwa suti na wao kutoa ardhi yetu?au ni kuwasupport wawekezaji kupora ardh yetu,kuiba madini,kuondolewa kodi wakati sisi wenye mitaji ya nyanya tunakamuliwa mpaka damu,na wakati mwingine kuporwa kabisa vimitaji vyetu?hebu chagua jibu moja kati ya hayo ili nikujue jinsi ulivyo.
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa mfano huko kwa michuzi huwa siangalii kabisaaaa kama vile nilivyojipiga ban clouds fm
     
  12. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    try to understand "decentralization" kama wote wakitujuza kuhusu siasa vingine tutavujuaje?? acha wanamichezo watujuze michezo kwny bllog zao mf shafih dauda, muziki mf djchoka,michuzi nk, SIASA mf kulikoni ughaibuni, chini ya carpeti, MAHUSIANO mf dina marios,penzi la kweli....
     
  13. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pariphosa, kwa hiyo habari za CCM siyo siasa?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ina maana ni kada?
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sikumbuki ban niliyojipiga kwa michuzi itaisha lini.
     
  16. B

    BUBE JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well said Thatha:
    Inawezekana hapaJF uliloliona ni hilo.Mimi si mpenzi wa blog ya michuzi, but hata kama hayo uloyasema ndo daily activities za humu ndani, nilidhani badala ya kuwa passive tunaweza kujenga nchi kwa kuwa objective. Binafsi nachukia tabia za watu kuficha vichwa nyetu kwenye mchanga kama mbuni. La msingi target sio michuzi peke yake, bali blog zote, ni vema kujaribu kuibua mambo magumu ambayo si lazima kuisema serikali pekee - bali hata ku-challenge hulka na silka za watz walio wengi.
    Yumkini zipo njia nyingi za kuleta mabadiliko (matusi si njia mojawapo) lakini basi tunaweza kuleta mabadiliko si kwa kusifia hata pale tunapokuwa na ushahidi kuwa sifa zinapotolewa pasipostahili umharibu mpotoshaji badala ya kumjenga!!! rafiki wa kweli ni lazima aweze kuwa na uthubutu wa kukuambia 'kaka ....hapa umeboronga'!

     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ungeenda kuandika kwa MiCHUZI basi.......mbwiga uso rizki.
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lazima tukubali kwamba fikra zinazokinzana ni ishara ya watu wanao fikiria kwa uhuru. JF inamkusanyiko wa fikra nyingi zaidi ya unazotaka tuone kwamba ndizo zilizotawala. Hapo kwenye nyekundu nahisi umeshaonyesha kujihukumu mwenyewe..
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Sasa kama umeona huku hakufai unafuata nn? waume au?
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwani Salva bado hajampa kazi ya kuwa mpiga picha mkuu wa Ikulu
     
Loading...