Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mh.Komba wewe kufanya hivi mpaka CCM

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Eraldius, Apr 11, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapa Tanzania ndani ya miaka 3 tumekumbwa na matatizo mbalimbali kama mafuliko huko Kirosa, mabomu Mbagara, mabomu Gongo la mboto na yote yakipoteza maisha ya Watanzania wenzetu, na pengine tumeona msiba ulotukuta Watanzania wa msanii ambaye amekuwa akituwakilisha vyema kimataifa Marehemu Steven Charles Kanumba.

    Maoni yangu nikitaka tujue je?

    Huyu msanii ambaye mpaka sasa ni mwanasiasa hajui kwamba huu ni wakati ambao watanzania tunamtegemea kama alivyofanya wakati wa kifo cha Mwalimu J.k Nyerere na ambavyo anaendelea kukifanyia sanaa chama nikimaanisha kukiimbia. kupitia haya naomba tufahamishane kama uwezo wake ni kuimba nyimbo za siasa.

    Na mimi E.mwandishi wa Jf.
     
  2. M

    MTOAHOJA Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba amwimbie kanumba tena amshirikishe elizabeth michael aka lulu!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    najuta kwa nini nimefungua hii thread
     
  4. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...me too!
     
  5. m

    mwanakashenye Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komba anatajwa kuhusika... Ni kivipi wadau?
     
  6. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaache hapo hapo ndugu yangu. Dunia hii hadaa
     
  7. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata mimi..najuuuta.. Kusoma hii sredi..
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Komba komba komba kumbe wananchi wako wanateseka huku unamjengea kimwana L*l* nyumba na gari...tena miaka 18 or 17 tu???kweli kweli huyu si ni mjukuu wako kabisa
     
  9. C

    Chaaakoon Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    presha inapanda presha inashuka. Tehe tehe tehe. Mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio kalagabaho!
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Ng'ombe hazeeki maini...
     
  11. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Halina ata haya km ni kweli
     
  12. m

    mullay Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv na lile tumbo hajionei aibu kulifunua ovyo ovyo?
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lulu nae kaona mengi hahahaahahahahahha
    lile jimwili la komba mwe!
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jaman lulu alikua anateseka sana,asa lile libaba na ule mtumbo wake,c ndo kumuumiza binti wa wa2!
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ...naskia ndo wanapendwa sababu hawakompliketi sana kwenye shughuli na ni rahisi kuwachuna.
     
  16. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenye tumbo linakua kama halipo,muulize vizuri lulu.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi hii habari ina ukweli wadau?
     
Loading...