Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mgao Arusha umeisha au ni mema ya sikukuu ya Iddi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Architect E.M, Sep 1, 2011.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    wakuu habarini za muda?? Tangia juzi usiku, umeme jijini arusha (maeneo niliyopo - kijenge, njiro na mjini katokati) haujakatika hata kwa dakika moja, je na sehemu nyingine pamoja na mikoa mingine hali ni hiyo hiyo??,,, je ni mgao kwishney?? Au favour maalum kwa ajili ya iddi? Maana sijasikia tamko lolote from tanesko, nijuzeni wakuu,,,
    nawasilisha
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,798
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    mmmhh....inashangaza kwa kweli....na maji pia bwerere......hebu ngoja tuone baada ya sikukuu itakuwaje...
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Hiyo ni kwa Ajili ya Eid, si Arusha peke yake hata miji mingine iliyokuwa inasurubiwa kama Mwanza, Mbeya na Kwenyewe umeme upo! Dah tena mmenikumbusha ngoja nikapige pasi maana washenzi hawaaminiki kabisa
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,798
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    habari ya sikukuu.....umesherehekea salama?......
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Maumivu yako palepale! subiri uone siku ya tarehe 2 September baada ya sikukuu ya Idd kuisha!
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Salama Salmin! Hukuniona jana Nilikuwa Nawakilisha kwenye Msikiti wa Kadafi Idodomya kwa kina @NYC
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,798
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    sikukuona bana......ningejua upo hapo ningekupitia twende tukasherehekee....hebu wahi kanyooshe nguo isije ikawa mizengwe saa hii
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ... Hili swali uliza Ijumaa tarehe mbili!!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni TANESCO wamekupa mkono wa Idd mkuu na wale walioajiriwa kwa shughuli ya kukata wana hasira ile mbaya na kuanzia Ijumaa utaona watakavyoanza kukata umeme kwa mbwe mbwe. Mimi nawaombea hawa wakataji hata wapate malaria kali walazwe ili mgawo upungue kidogo
     
  10. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa kweli hata kwetu kule mwanza naona mambo si mabaya sana. ila wote tumeshakuwa na maradhi ya wasiwasi yaani tunaogopa mpaka kwa nini umeme haukatiki. mtendaji mmoja hapa kwetu alitaka kuwapigia tanesco kulikoni. wamesahau au, mana kama wamesahau wakija kumbuka inabidi tuandike maumivu afadhali tu kama ndo utaratibu wao waendelee tu kukata km wenzetu. teh teh!
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hahahaahahahahahah,,, mkuu umenifurahisha sana,,, kweli huyo mtendaji ni noma, hadi anapiga simu wakate umeme?? Kweli tanzania patupu,,,
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ivi jamani pengine kama kuna wataalamu humu ndani watujuze,, ni njia zipi zilizotumika kufikisha umeme maeneo mengi wakati hiki wa kipindi cha sikukuu hizi,, na kwanini njia hizi hizi zissiendelee kutumika????
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Mkuu tatizo la umeme ni la kisiasa zaidi na sio la kiufundi. Ndio maana hata siku za bajeti ya marudio ya bajeji ya ngeleja, umeme uliwaka siku 3 na baada ya hapo, umeme ukaongezeka mgao!
     
  14. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    asante mkuu,,, kwa ulivyonena hapa, hata mimi naanza kuamini kuna siasa sana kwenye huu mgao sasa
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hat huku musoma umeme haujakatika tangu juzi,maajabu haya wandugu
     
  16. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bana! wameshachukua...
     
  17. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wafanyakazi wote wa Idara ya Ukataji Umeme ya Tanesco waliipewa likizo ya Eid kuwapongeza kwa kazi nzuri wanayofanya. Sasa wamerudi ofisini leo. Wana Hasira kama Sheikh Alielishwa Nguruwe, subirini muone sasa
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mgao nasikia inaanza upya ukizingatia siku 3 bwerereeee yani inaanza kuanzia 10:00am mpk jumapili ndiyo 2pate umeme. ILA NTASIKITIKA SANA KUONA WAZIRI MKUU ALIVYODANGANYA UMMA YA KWAMBA TAR 30/08/2011 MGAO KWISHA HALAFU LEO 2KO HV. Cjui kwa kweli yeye anafikiria nini halafu baadae akiulizwa analalama kama kuku anayetaka kutaga. Lakini mwisho wao utafika tu!
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kama umeme haupo / hautoshi na ndio kisa cha mgao, huo uliopatikana siku 3 mfululizo umetoka wapi? Nahisi umeme upo ila magwanda wanatufanyia mbaya tu. Babra masoud aeleze basi ni mtambo gani uliowashwa kwa ajili ya sikukuu ya idd.
     
  20. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi nashangaa maana maeneo yote ya arusha yanaumeme toka j4,inawezekana mgao ni kushney ama ni eid.ngoja tuone leo kama utakuwepo ama vp
     
Loading...