Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Membe anajua alichofanywa Gaddafi kabla ya risasi?

Discussion in 'International Forum' started by Mwamakula, Oct 27, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    NIMEPATA KUONA PICHA YA KUTISHA KWENYE MTANDAO WA YouTube - Broadcast Yourself. kwenye kichwa VIDEO SHOWS MUAMMAR GADDAFI BEING SODOMIZED. WAASI WA LIBYA WALIMKAMATA GADAFI AKIWA HAI NA KUMULAWITI KWA ZAMU KAMA SEHEMU YA KULIPA KISASI KABLA YA KUMUPIGA RISASI.

    GADAAFI ALIPOLALAMIKA KUWA WANAMTENDEA KINUME NA MAFUNDISHO YA ALLAH WAKAMWAMBIA KUWA YEYE SIO MUISLAMU NA HIVYO HASITAHILI KULALAMIKA.

    PIA WAASI HAO WALIIWEKA MAITI YA GADAFI UCHI NA HADHARANI TOFAUTI NA IMANI YA ALLAH AMBAPO MAITI ZOTE ZA WAISLAMU HAZITAKIWI KUONEKANA .

    MAZISHI YA GADAFI YAMEFANYIKA NJE YA IMANI YA WAISLAMU , NA WAISLAMU KATIKA NCHI ZA UARABUNI HAKUNA ALIYE LALAMIKA ZAIDI YA BENADI MEMBE.
    NI JAMBO LA AJABU KWA MEMBE KUMUTETEA GADAFI AMBAYE HATAKIWI NA UMMA WA WAISLAMU NA UARABUNI KIASI CHA KULAWITIWA.

    SERIKALI YA TZ WAKATI WA NYERERE ILIMUCHUKIA SANA IDD AMINI KWA KUTULETEA VITA AKISAIDIANA NA GADAFI.
    UCHUMI WA TZ ULIYUMBA KIPINDI HICHO CHA VITA AMBAPO PESA KUBWA ILIPELEKWA KUNUNUA SILAHA BILA KUZALISHA.
    ASKALI WA GADAFI WALIKAMATWA NA NGEGE YAO ARUSHA WAKATI WANAJIAANDAA KUHUJUMU TZ.

    SASA INAKUWAJE MEMBE AMULILIE GADAFI ????

    KAMA MEMBE ANA UCHUNGU NA WATU WANAO KUFA NI KWANINI ASIMULILIE OSAMA BIN LADEN AMBAYE PIA ALILIPUA UBALOZI WA MAREKANI??


    KATI YA GADAFI NA OSAMA NANI KALETA MAAFA MAKUBWA KWA WATANZANIA??


    OSAMA KALIPUA UBALOZI WA MAREKANI TZ WAKATI GADDAFI KASAIDIANA NA IDDIANI NA KUUA ZAIDI YA WATANZAINIA 10,000 BUKOBA WAKATI WA VITA.

    ANGALIA GADAFI ANAVYO LAWITIWA UPATE UKWELI
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haki yatakiwa itendeke mkubwa.
    Gaddafi kaonewa na huo ni ukweli.
    OTIS.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    mmmmh no comments
    by the way hayo mambo ya udini
    aghhhhrrrrrr
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona sijaiona hiyo clip?
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nenda kweny you tube ; weka hiyo heading halafu click. Kuna mashart ya kujisajili kwanza ili uione fuatilia
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Membe hana lolote zaidi ya kutaka kuwatumia Waislamu wambebe kwenye safari yake ya kuelekea ikulu 2015.
     
  7. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani si vizuri kuunga mkono vitendo vya kifedhuli. gaddaf hajatendewa haki.kitendo alichofanyiwa kinapaswa kulaaniwa kwa nguvu zote.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hata Tanzania kuna watu wanatakiwa siku moja WALAWITIWE.

    Nimeipenda sana hii....... Mnatafuta DODOKI na kufanya kweli.

    Tatizo kama alivyokuwa Ghadafi, wao wanaona hiyo wao haiwahusu.

    TIME WILL TELL.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kunya anye kuku akinya bata kaarisha, yeye alipo ua wenzake mbona mlikuwa kimya? ama kweli mkuki kwa **&*^^% kwa binadamu mchungu.
     
  10. k

    kayumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hapo kwenye RED mkuu huo ni uarifu wa kivita kila mpenda haki lazima alaani kitendo cha namna hiyo!
     
  11. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Porojo za walevi zahamia JF!
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kitendo alichofanyiwa kipi? hicho cha kulawitiwa?
     
  13. U

    UMMATI Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeona mkuu kweli jamaa kapigwa mti wa matakoni live na kilio cha mtu mzima kwa mbali inaonesha ni jinsi gani alihisi ladha ya huo mti
     
  14. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimefaanya kama ulivyoelekeza lkn sijaiona hiyo clip. Zinaonekana clips nyingine tu. Tafadhali tuwekee hapa mkuu
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    MUOMBE SANA MUNGU WAKO UNAEMUABUDU
    KITENDO CHA KULAWITIWA
    NI CHA KINYAMA NO MATTER WHAT
    HATA KAMA GADAFI ALIFANYA
    UHARAMIA KUMUUA,KUMLAWITI
    SIJUI BLAA BLAA BLAA
    MUNGU NDIE PEKEE ANAETAKIWA
    KUHUKUMU. HATA UKIDAKWA NA MUME/MKE
    WA MTU WAWEZA KULAWITIWA ATII
    KEEP ON PRAYING


    UOTE=Sikonge;2714104]Hata Tanzania kuna watu wanatakiwa siku moja WALAWITIWE.

    Nimeipenda sana hii....... Mnatafuta DODOKI na kufanya kweli.

    Tatizo kama alivyokuwa Ghadafi, wao wanaona hiyo wao haiwahusu.

    TIME WILL TELL.[/QUOTE]
     
  16. d

    deadteja JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nyerere aliwahi sema wakati wa vita ya Kagera kumwambia Nduli Amin kuwa, "Mwisho wako utawadia na hakuna njia, utahukumiwa kulingana na matendo yako". Sasa nyi mnasemaje?
     
  17. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona kwenye You tube walimwingiza kijiti na siyo mambo mengine. Dini yao inaruhusu kisasi sasa wafanyeje?
     
  18. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Siungo mkono mauaji ya Ghadafi pamoja na kuwa alishiriki kwenye mauaji ya ndugu zetu kule Kagera na sehemu nyingine za Afrika. Napinga kwa nguvu zote vitendo vya ulawiti hata kama atafanyiwa mtu ambaye napingana naye mtazamo.

    Nilipenda Ghadafi akamatwe na ashitakiwe kama walivyofanya kwa Saddam na kisha ahukumiwe ulimwengu mzima ukishuhudia na kupata nafasi ya kueleza kwa nini alidhani kuwa wale waliokuwa wakimpinga ni panya na mende.

    Nilitaka aueleze ulimwengu alikuwa amepanga kuwafanya nini wale panya na mende wa Benghazi waliokuwa wanaandaman kumpinga. Tutajuaje kama waliomwua hawakuwa wanaficha ukweli wa mambo aliyokuwa anayafahamu kuhusu wao?
     
  20. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    horrible!!! roho ya binadamu inapokuwa nyeusi, huwa mbaya kuliko ya mnyama!!!
    kwanini watu wanampa mtu hukumu mbaya kiasi hicho??
     
Loading...