Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mdada unajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka, Nov 16, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Leo nimepanda daladala asubuhi wakati nakwenda kibaruani, bahati mbaya nikakosa siti nikawa nimesimama pembeni yangu kulikuwa na mdada ambaye alikuwa amekaa, kwa kuwa gari ilikuwa fupi nikawa nimeinama kuangalia chini kwa yule dada.

    Kwa kweli view niliyoipata nilikuwa natamani daladala isifike hara na foleni ziongezeke kwani mdada alikuwa na blauzi zile za kuachia sehemu kubwa ya matiti yake nje na kwa hakika alikuwa amejaaliwa kifua cha kutamanisha.

    Yule dada baada ya kugundua mimi nakula raha (naona baada ya kuona mabadiliko kwenye suruali) akaanza kuhangaika mara kaweka bahasha kifuani mara kaanza kuinama na sura yake ikawa inaonekana hayupo konfotabo kabisa, nikaanza kujisikia giliti (vibaya) kwa kumkosesha raha dada wa watu.

    Sasa napata maswali hivi mdada huwa unajisikiaje midume ikiangalia matiti yako kwa kuyatamani? Hivi huwa mnayachukulia matiti kama sehemu ya utupu katika miili yenu? Hivi mbona wengine wanaweza kunyonyesha mbele za watu?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mpwa niaje, mambo vipi??
    Sasa mpwa umeona matiti tu hali imekua hivyo,
    je ungeona mistari ya utamu kwenye miguu je?, pole sana mpwa!, angeweza kukupigia kelele wewe dungadunga!
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kusema kweli mkuu siwezi amini kua alikua unconfortable kwa sababu yeye kuvaa vile ni ili aonekane so iweje tena aanze kujishaua...hii ni sawa na wadada kibao wanatoka ndani wamevaa vimini then akipita mtaani utaona anvyokazana kukishusha kimini wakati anajua ni kifupi basi unabaki tu kucheka!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I wanted to answer something, but..goooooosh...i found that the thread is biased to women only...!

    Ngoja wakichemsha na majibu tunakuja...! I have the best answer...bt nakuwa mpole kwanza!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Usimshangae jamaa kuona matiti tu hali ikawa hivyo, wengine wakiona nywele tu za msichana kwao ni utamu!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na wewe utamkoseshaje raha wakati aliamua mwenyewe kuvaa hivo akijua yuko confotable :) pole Burn
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa,
    Karibu ofisini kwetu ila kwa jazba zako vaa jinsi. Worse ni bosi wako.
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wanafanyaga makusudi mavazi yao, wanajua yanachosababisha na bila shaka wanapenda matokeo yake, ingawa sina uhakika kama wanayapenda au watayapenda matokeo yote
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Wengine wanaiga fashion then wanaover do ndio matokeo yake hayo.
     
  10. B

    Brigita New Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kaka yangu, next time angalia mara moja then mind your own business!
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    1. Wanawake wengi huvaa wakidhani ni fasheni ..wanapoona wanakodolewa macho hukosa raha labda kama mtu kavaa makusudi ili avute attention ya akina kaka.Mavazi ya kujiachia yanafaa maeneo ambayo kila mtu kavaa hivyo hivyo - beach, shopping mall.... pubs za kishua,etc.na siyo kwenye daladala au mitaa ya uswahilini yenye watu wengi wa kila aina na wengine wasiyo na staha.

    2. Bahati mbaya kuna wanawake wengine hawafikirii kabla ya kuvaa. Mavazi yanategemeana na mtu anakoenda/pita, shughuli anayoenda kufanya na aina ya watu atakaokutana nao.Mwanamke ukivaa nguo zenye kuleta utata kwa akina kaka ilhali unajua kabisa utapanda daladala au utapita kitaa...unajiweka kwenye hatari ya kupigiwa miluzi, kufanyiwa vitendo usivyotaka kama kukodolewa macho n.k.

    3. Akina kaka nao! Unatafuta nini kwenye vifua vya akina dada wakati unajua utajifadhaisha? Utajikuta polisi kama akina dada wataamua kuitumia sheria ipasavyo.Mnaijua sheria ya makosa ya kujamiiana - SOSPA 1998? SHAURI ZENU!
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF!!
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Macho hayana Pazia.....Sina uhakika kama sheria inasema ukimwangalia mdada unakosa!! ila nnachujua sijui ukimkonyeza ndio kosa!
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa niaba ya wapwa, KARIBU!
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We si ndo ulisema ukiona nywele ndefu tu na mashavu unakua ''speechless'' sasa huko ofisini unaishije?
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    FL1 sasa kwa nini yeye alianza

    FL1 just tel us from ur experience ni sawa kutinga ivyo vivazi au huwa wanavivaa hawajui nyakati zake za kuvivaaa ivyo vinguo vya mtindo huooo ????

    me nadhani hawa dada zetu wanatakiwa vaaa nguo ambayo hata sisi tukiwaona tusifie hilo vazi na sio tuanze kutoa criticism mara oooh huyu dada nae mbona vile mara hivi haya sasa si kututamanisha mara imepanda imeshuka jamani hiii mili yetu ya kiafrika sio inavutia sana na wadada wanalijua hilo sasa sielewi ni kama wanafanya kusudi auuuuuu??

    Pole sena Burn wala usihofu mambo ya kawaida sana hayo western ndio inashamili bongo mtazoe muda utakapo fika
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Speechless ndio maana naingia humu JF siku nzima.
     
  18. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole sana Burn, shida ni kwamba ulitumbua majicho kupita kiasi...siku nyingine unakodoa mara moja halafu unajisemea sizitaki mbichi hizi.., ku enjoy enjoy tu hivi hivi si vyema, unaweza kuadhirika bure!

    kina dada wanaovaa hivi kwa sababu wanazojua wao wapo na wataendelea kuwepo hata iweje, ndio maana unachoweza kufanya ni kurekebisha mambo upande wako baaasi
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    I mean si and not sio typing error
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi hapa wa nywele ndefu sio nakuwa speechless tu bali pia motionless
     
Loading...