Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mch mwingila unachofanya na huyo mshirika wako rose unaona vema?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by All TRUTH, Jan 2, 2012.

  1. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Jamani nimeangalia taarifa ya habari itv leo saa mbili nimesikitika kuona mchungaji mwingira na mshirika wake rose wanavyowatesa wanakijiji kwa kuwanyang;anya wanakijiji maeneo yao na kuwabomolea. Hivi kweli huo ni uchungaji kweli?
     
  2. h

    hereiamnow Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manabii wa uongo hao!
    1 Yohana 2:3,4
     
  3. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na mtawatambua kwa matendo yao
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ilitabiriwa tangu zamani kuhusu manabii wa uwongo ila ya Kaisari apewe Kaisari
     
  5. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndg mwanzisha thread, ni vyema ukaeleza story nzima si wote tumeona hiyo habari. Utafanya watu watoe maoni ambayo wasingeyatoa kama ungetoa full story walau kama ilivotoka ITV bila kuweka upendeleo wako.

    Ni bahati mbaya watu wanaleta story zilizochakachuliwa na zinapotosha umma.
     
  6. D

    Dereck Tito Senior Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi kinachoniumiza zaidi ni wakati akiombea, sijui wenzangu wana jf kama mlishaangaliaga vipindi vyake kwenye TV. Niliona akimvuta mwanamama mmoja akamzungusha na kumwangusha chini; kisha akamkanyaga na kumsukuma kama gogo. Hivi hili ni sawa kwa wale mnaoamini kweli? Hebu nisaidieni!!!
     
  7. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Mwingira sio Mwingila,halafu majina ya watu tumia herufi kubwa,unatutia aibu guest members wanaposoma.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wanajilimbikizia mali za kidunia
    ngoja mbele ya hukumu
    sie tutachomwa lakini
    wao watakuwa kuni zetu!!!!!

    Fake pastors indeed
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    huyu mnyang'anyi
    haina haja ya kuandika
    kwa herufi kubwa !!
    Hizo ndogo zinatosha
    mbona yeye hawaheshim hao anaowadhulum?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Je kama wananchi wamevamia eneo lake, awaachie tu sababu yeye ni mchungaji?

    Unless utuwekee story yote hapa.
     
  11. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni mnyang'anyi ama sio mnyang'anyi anajua ye mwenyewe na Mungu wake.
    Ila kuandika majina ya watu kwa herufi ndogo bado ni makosa,najua anafahamu ila nilikuwa namkumbusha tu.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    na mungu wake ambaye
    ni shetan sio oook
     
  13. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe shamba langu limevamiwa pande hizo natamani ningekuwa na gun nikawalipue uwezo sina tu.Polisi wana sema kila mtu alinde shamba lake wao hawana uwezo wa kulinda mashamba.Sasa unataka Mwingira awahachie shamba?
     
  14. grey

    grey Senior Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bi dada;
    Ni vema sana kabla mtu hujaongea uwe na sufficient information about the subject matter especially when it touches men of God. Do you have any proof over this quote.? Laana nyingine huwa mnajitafutia tu!
     
Loading...