Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mbowe Akihamia CUF utafanya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 10, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Wewe kama mwanachama wa CDM ikitokea Mbowe kahamia CUF au CCM utafanya nn?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Watavunja chama.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kama huna cha kuandika changia za wenzako Mkuu sasa hii ni thread gani unajaza server mods piga ban huyu
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hii ni dalili kuwa Shule za primary zimeshafungwa
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa mapinduzi yote duniani yanafanywa na mbowe? Kwanza awezi kwenda kikeni
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Akihamia CUF moja kwa moja atakuwa ameamua kwa hiari yake kujibadili kutoka binadamu wa kawaida kuwa GAIDI na akihamia CCM huyo ni FISADI.

    La kufanya ni kukitaka Chama kupeleka mashitaka kwa umma ili uamue la kufanya. Sina jibu zuri zaidi ya hili.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    samahani mkuu, how old are you???
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    32 yrs
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sisi wanafunzi tunaofanya Dessertation hii tunaiita ni Hypothesis.

    TUMBIRI (PhD, Hull University),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    hujui matumizi ya forum! Hii ni chit chat
     
  11. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Kwani we ni mwanachama wa JK au mwanachama wa CCM ?

    Ukijibu utakuwa umepata jibu la jumla !!!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi mwanamke anabebaga mimba?
    Hivi watu wana kulaga chakula?
    Hivi ziwa victoria ina maji?
    Hivi bahari ya hindi ina maji?
    Hivi Tanzania ni nchi?
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda Signature yako. MIMI SIO MUUMINI WA CHAMA WALA MTU. Sasa kama wewe ni CDM hebu nijibu utafanya nini?
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Yaani mtu kuuliza tu Mbowe akihamia CUF apigwe ban..wewe ukiwa mod tutakoma.
     
  16. by default

    by default JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama we ungezaliwa mwanamke unafkiri ningekufanya nini?
     
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini? Toa maelezo maana hujajibu swali.
     
  18. B

    Bob G JF Bronze Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni haki yake kikatiba hakuna wa kumzuia but ataaktiwa pia apelekwe Mirembe akapimwe akili kama ni mzima
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Oooh boy!!! 32yrs unapost hivi!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nimemaanisha kuwa swali lako linafanana na hayo mengine!
     
Loading...