Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mawaziri waliovuliwa Uwaziri Watalipwa Mafao Yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, May 4, 2012.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa Mkuu amekamilisha hatua ya kwanza ya kuwawajibisha wateule wake waliomuangusha, swali ninalojiuliza kwa watu walioacha madaraka kwa fedheha je, wanastahili kulipwa mafao ya kustaafu kama watumishi walifanya utumishi uliotukuka? Au nao itachukuliwa kuwa na ajali ya kisiasa tu kama ya EL?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuondolewa kazi ya uwaziri si kustaafu. Hawa wataendelea kuwa wabunge. Mimi sioni mantiki ya kuwalipa mafao kwa sababu bado wataendelea kuitumikia serikali.
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kisheria wanakiwa kufilisiwa, ila kwa watz ni upepo tu utapita kama EL
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu niambie sheria gani inatamka hivyo!
     
  5. G

    Georgemotika Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abari ya kulipwa atutaki kusikia kwanza waachie wadhifawao mpaka ubunge alafu wakutane na vyombo vya Sheria wanazo pesa nyingi sana.
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Walipwe kwa kitu walichokifanya??? Hawa wanatakiwa kupelekwa mahakamani na kufilisiwa....Jela hazikujengwa kwa ajili ya wezi wa kuku, mbuzi etc. zilijengwa kwa ajili ya watu kama hawa UFISADI NI ZAIDI YA WIZI WA KUKU!
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Aliye nacho huongezewa...
     
  8. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usijali hao ambao wameachwa tutawapa adhabu ya kuwa mabalozi nchi za nje !
     
Loading...