Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mawaziri waliodaiwa kujiuzulu wasipofanya hivyo tutafanyaje? Tusaidiane mawazo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 21, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Mapinduzi kinasifika kwa sera za kulindana maarufu kama mwenzetu. Hali ilivyo ni kwamba ule moto wa jana wa 'kujiuzulu' saba unaendelea kuzimika. Je ikitokea jamaa wakafanya kama walivyozoea, kulindana, kama watanzania tutafanya nini?Je bunge letu litakuwa na heshima tena? Je tutavumilia au kwenda Taharir kama wenzetu wa Misri ambao wamerejea uwanjani kuhakikisha serikali ya kijeshi inaondoka?
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,175
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Sisi watanzania tunafika mahali tunafanana na wabunge waa ccm tu kulalamika na kutoa mishipa ya shingo na mapovu bila kuchukua hatua! rais, wabunge , mawaziri watumishi wote wa umma sisi ndio maboss wao kwa mujibu wa katiba ibara ya 8 sasa kama hawatendi tunavotaka kwa nini tuwabembeleze kujiuzulu? Tuingieni barabarani tuwatoe kwa nguvu! tuunge mkono juhudi za vijana wetu akina zitto kwa vitendo au tukae kimya nchi iendelee kuliwa na sisi tuendelee kuwa maskini hakuna haja kulalamika tena tuchukue hatua tupangilie maandamano makubwa nchi nzima hadi waondoke na wafikishwe mahakamni wafilisiwe au tukae kimya tusiwe kama akina godfrey zambi kelele nyingi kusaini order paper ya zitto hawataki!!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tahrir skwea ndio jibu mkuu...wametuzoea sana...
     
  4. s

    stable Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 25
    Bwana mpayukaji!
    Me nadhani huu ndo mtaji wa cdm, kwani kuto wajibika kwao kunatoa fursa ya wana cdm kuwa na nguvu zaidi za kisera na hata kukubalika.
     
Loading...