Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mawaziri/manaibu waziri awaruhusiwi kulala na machangudoa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 14, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu wapendwa
    embu tuwekane sawa leo hii najua wengi watarudi kwa yaliomkuta kijana wetu lakini najiuliza tatizo ni naibu waziri kulala na changudoa mweevu ama
    1.kutoa nje ya ndoa yake
    2.kupoteza nyaraka za serikali kupitia chagudoa
    3.kupoteza hela za familia haapa naongelewa mume na mke kisa machangudoa
    4.nimejiuliza hivi kama ameenda moro akakaa siku 5 akawa na chagudoa hivyo huko dodoma wamama zetu mnaibiwaje ndoa zenu??

    Mungu tuepushe ubunge wa 2015 tusibadilike kwenye ndoa zetu
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    ngoja nipate caste lite nikija ntaongea
     
  3. K

    Kiula Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawazili au Naibu waziri ni sawa na binadamu wengine na mahitaji yao yanafanana, sasa sijaona kama kuna haja ya wao kutoshiriki katika matendo hayo. Ingawa inatemea na mazingira aliyopo
     
  4. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tutende hak jama kila mtu anaruhusiwa ila cha msing tuwe makini tu tucje tukamalimiwa wazir gonga ngozi fasta mtembeze habar zakunyonyana chuchu kama ndama za nini?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hawana bodyguard....so careless. Mawaziri ndio kama binadamu but ni kioo cha jamii, sasa ikiwa wao ndio wanalala au shabikia changuduoaz unategemea kutakuwa na jamii yenye maadili mema.

    Wenzetu waliendelea mawaziri au maraisi wakiwa na maskendo ya uchafu kama haya wanalazimika wajiuluzu but kwetu ni jambo la kawaida.
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wabunge wengi wa kiume kutoka upinzani wanafanya ngono na Viti maalumu CCM.HATA wanaume wa CCM wanazini na Viti maalum Upinzani.Ushahidi upo!Ukimtembelea mbunge wako hotelini wengi wanatia aibu,wanaendekeza machangudoa! Huu ndio mtandao wa ngono!Wakija kwetu wanakuwa wapinzani lakini wakienda hotelini wanakuwa wanangono.Siku ya siku ikifika wanasingizia sumu.
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jiandae kugombea Bunge letu asilimia Tisini hawana ujasili wa kupima ukimwi ,jiandae kugombea miaka ijayo.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa yaani wabunge wa viti maalum ni wanamtandao hatari sana huko bungeni wanangonoka tu tena wengi wao na mawaziri ili wapate chochote maana wako pale kimaslahi zaidi,ni hatari sana nashauri wafute viti maalum kuepusha mambo mengi sana
     
Loading...