Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mawasiliano ya namna hii inaashiria nini...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Dec 10, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana-MMU?

    Kuna kitu nataka nifahamu kuhusu hili sijui niite kasumba...

    Yaani mtu(mwanaume) anawasiliana na demu kwa njia ya simu, demu anatengeneza mazingira ya mwanaume aongee zaidi kuliko yeye, mwanaume akimtegea demu aongee anakuwa kimyaa haongei mpaka mwanaume akimshtua ndo anajibu na kusema "Niambieee" ili mwanaume aongee.

    Hivi hii inaashiria nini?

    Sijui kama mmenipata...!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kakuweka laudi spika na wengine wanakula chabo ya sauti.

    Eti wewe zoba.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    A.Hana lakusema.
    B.Unayoongea hayamvutii.
    C. Anakuchora.

    Chagua kati ya A,B,C au yote kabisa.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Duh! Labda ni hivyo, je wakiwa kama ni wawili tu hakuna mwingine zaidi hapo vipi?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo huyo wa pili ni mbuzi?
    Au uko poa tu akisikia
    na kwa nini afanye hivyo bila consent yako?

     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ikiwa mwanaume ndo anae anzisha mawasiliano , anawajibu wa kuongoza mazungumzo, sasa kama anaongea mambo ambayo siyo endelevu, basi huyu mwanamke hatakuwa na la kuongea.ataongea kuendeleza yale mpiga simu au mtuma ujumbe ameyaanzisha. hakuna kiashiria cha ajabu hapo. kama mwanaume anaona mwanamke haongei manake ni kuwa unavyoongea yeye hana uzoefu au havijui au hata havipendi kwahiyo ni ngumu kuchangia
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Duh! inaweza ikawa hivyo, lkn je, wakiwa ni wawili tu hakuna wa zaidi yao, hapo vipi?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi akina dada kama wako kwenye mahusiano, na anamfeel jamaa hakosi cha kuongea. Tena ugomvi huanza pale anapotaka kukata simu maana bado una sweet nothings za kuongea afu yeye anakata. i doubt it eti sababu ni haelewi hayo mazungumzo

     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Duh! Lizzy kwa hapo inaweza ikawa moja au mbili au zaidi ya hapo mkuu! Kwa hapo kidogo umenipa mwanga!
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Pamoja na mwanaume kuanzisha mawasiliano, hata wakati mwingine mdada anaanzisha mawasiliano mambo yanakuwa ni yaleyale! Hii ina maana kuna kasoro pale?
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kama haelewi mazungumzo, dawa ni kwa jamaa kukata simu si ndiyo au kuna technic nyingine ya kufanya? Maanake akiona mazungumzo hayaeleweki anakuwa kama anajenga mazingira ya kuifanya ikatike!
     
  12. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama mwanamke anaanzisha mawasiliano na haongei, na mwanaume akianzisha haongei pia ,basi rudi upande mwingine ,je ktk hali ya kawaida huyu dada ni muongeaji? ana uwezo wa kuanzisha mazungumzo endelevu ( ice breaking ability)?, kama siyo muongeaji basi usimlaumu. lakini kama ni muongeaji ila anaanzisha halafu haongei , hapo kutakuwa kuna kitu anataka mwanaume mwenyewe akitamke bila ya ushawishi wa huyo mwanamke.
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anakuwa na simu ya pili anakurekodi ili baadaye apate kukusikiliza kirefu na kufurahia jinsi ulivokuwa unamwaga tenzi.
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Inawezekana dada siyo muongeaji au ni muongeaji lkn labda anatafuta kitu kutoka kwa mwanaume, hiyo kwa kweli inawezekan kabisa, lkn anaonekana muongeaji tu wakati mwingine lkn bado mawasiliano yanaendelea maana mdada aliomba waendelee kuwasiliana kama marafiki!
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160

    Hahahahaha! Imetulia hii point. Inaweza ikawa ni kweli anataka afurahi mwanaume akiongea na sauti imwingie moyoni!
     
  16. m

    m2m New Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwingine utadhani unamfanyia interview,
    wewe ni kuuliza yeye ni kujibu,
    haya mambo haya...
     
  17. p

    pansophy JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    D. Usipige tena simu
    E. All of the above
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sasa tunafundishana kutongoza,mimi nadhani nimeshakutana na dizaini ya mwanamke kama huyo,huyo hamaanishi kitu chochote siajabu akawa anadharau sana na anakuchukulia simple ndio maana anafanya hivyo,sasa wewe ukiona hivyo then muage alafu usipige simu kama siku tatu au nne alafu uone itakuwaje,
     
  19. m

    mteule Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anataka kukujua jinsi ulivyo kupitia mazungumzo au text. Hiyo 'niambie' ni kama anashtua engine ili uendelee kuongea, azidi kukufaham na akuzoe. Wala usichukulie negative.
    Wanaamini kwamba kile kimtokacho mtu kinywani mwake ndiyo moyoni mwake jinsi alivyo, ni psychology yao.
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    katika mahusiano mwanaume si muongeaji sana kama mwanamke hivyo kama mwanamke inakubidi ujue namna ya kucheza mwanaume..mwanaume huwa muongeaji sana pale mnapotokea kugombana au kukosana...
     
Loading...