Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi maralia iko Kanda ya ziwa tuu jamani????!!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by KIBURUDISHO, Feb 1, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Heshima zenu wakuu.Nimekuwa nikisikia redioni kuhusu tangazo juu ya kampeni ya upuliziaji dawa ya ukoko ya kuua mbu waenezao ugonjwa wa maralia kwa wakazi wa kanda ya ziwa kwa mikoa ya Mwanza Mara Kagera na Shinyanga, swali langu kwa Wizara ya afya hivi ugonjwa wa maralia uko kanda ya ziwa tuu??????????
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bagamoyo ni karibu na Da Slum
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi mwenyewe nimelisikia tangazo hili na kutafakari bila ya majibu!
    Hebu tusubirie wadau waje!
    Muda huu wamepumzika!
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    The government is on financial deficit and therefore can not afford to run such an expensive anti-malaria programme in all zones at a time. The Lake zone was given first priority owing to high malaria incidence rate there but other zones are also set to be reached.
     
Loading...