Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mapepo yanaogopaga kelele?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, Jan 2, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani mi sijui nanzie wapi maana nimepita katika haya makanisa mapya, tena mengi ni yale yaliyopanga kwenye chumba cha 12x12. Nusu ya chumba kinamezwa na spika. Basi wakianza utasikia tokaaaaaaaaaaaaaaaaa tokaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwachie mtu huyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu shindwaaaaaaaaaaaaaaaaa. Basi sauti imefunguliwa mpaka mwisho. Najiuliza MAPEPO YANAOGOPA SANA SAUTI ZA MAKELELE? Ama kuna siri gani hapa?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pelekea Buchanan na X-Paster kule chini,
    wale hawana nyongo, huwa hawakasiriki ati?
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mapepo ndo kitu gani?
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mapepo hayo hawa jamaaa wanayoyakemea.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yanaogopa kelele
    Ndo maana wanaweka spika.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!
    Tukimwacha Majimoto humu jamvini,hebu seach hizi namba hewani 0716 75 14 26.
    Huyu ni yule jamaa aliyetoaga full data ya mambo ya mapepo!
    Na anaenda kwa jina la Kafumu.

    Anakwambia ya kwmb kitu kinachoitwa pepo wanachoogopa hakuna zaidi ya mtu aliye na IMANI YA UKOMBOZI WA YESU KIRSTO TU na tofauti na hapo watakuchezea mpaka uone ulimwengu mwingine!

    Na sasa hawa wanaoweka maspka makubwa ktk viroom vya 12*12 inaweza ikawa nia.
    Lakini neno la Mungu ktk kitabu cha Injili inasema hv "Usidharau mahubiri ya watumishi wake"

    Na hakika nakwambieni ya kwamba mengi yatatokea na usipokuwa imara pepo naye anachukuwa nafasi hata kwako.
    NB: Baki na IMANI yako tuu!
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wabongo by nature wanapenda kelele. Iwe kanisani, kazini, kwenye daladala hata ukipanda teksi, kitu cha kwanza dereva atafungulia redio kwa sauti kubwa.
    We angalia hata filamu za wabongo saa zote wanapiga kelele.
    Kumbuka pia Historia inadai kuwa uhuru wetu uliletwa na mdomo. Hivyo basi ni sawa kabisa kuyatoa mapepo ya kibongo kwa kelele.
    Ba-kongo baloba Bongo Makambo mingi!
     
Loading...