Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mapenzi yana msimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 24, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Utakuta mtu anakubali kuwa mpenz wako,anakujibu kuwa anakupenda,mwingine anakuambia mwenyewe kuwa anakupenda.
    but kuna wakati ukifika unaona live penzi linayeyuka na baadaye linapotea kabisa.
    Know that hapo hata hamjasalitiana au kukoseana.but baadaye unakuta mapenzi yanaisha,yanayeyuka na kupotea kabisa.
    kwa hiyo kuna msimu wa mapenzi???
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    ikija kwenye mapenzi nachukulia
    kama jiko la kuni huongezi kuni
    mtoo una fifia na kufa kabisa..

    Si dhani kama kuna msimu wa mapenzi
    bali kadiri ya muda unapoenda mbele
    mapenzi yanaweza pungua na yasiwe
    kama ile siku ya kwanza mlipo kutana..

    ndio maana watu hutafuta au
    hujaribu kufanya vitu mbali mbali
    kuepuka matatizo mbali mbali ya mapenzi ...
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    but why inakuwa hivo,ina mana kati yenu hakuna ambaye ni mbunifu wa trick mpya ya mapenzi?au kuzoeana?maana nadhani true love haina kikomo.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eeeee,nkwei
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    bado sijajua kama ni kweli,but kwangu nahisi ni kweli.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mapenzi hayana msimu na hayapaswi kua na msimu, ikitokea hali km hiyo basi ujue hakuna mapenz hapo! Anyway pole kwa situation uliyonayo mkuu excellent!
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mnapoanza mapenzi,nyote mnakuwa na matarajio fulani. Matarajio yakikosekana penzi huyeyuka.
    2.Penzi la uongo huja ghafla na kwa nguvu na KISHA kupotea vilevile.
    3.TRUE LOVE.......Haina msimu mkuu,kila wakati penzi lipo na linamea kila siku.
    4.Natofautiana kidogo kwa wanaosema kuwa,yafaa kuyachochea kila siku......well,kabla hayajaiva,chochea sana,yakisha iva kuchochea kwako utakuwa unataka kuyaunguza.
    Solution.....FIND A TRUE LOVE.......Na kama umeishaingia kwenye penzi la KIUSANII, Tall anakupa pole. VUMILIA.
    KWA BAHATI MBAYA IMEKULA KWAKO.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama AD alivosema, unaowaona wamekaa miaka nenda rudi wanatumia hiyo technique ya kuongeza kuni kuchochea moto wa mapenzi, ukiwa mbunifu kila siku utatamani kuwa na mpenzi wako, hata leo ukisikia amekukif kesho unaona tena hali imerudia kawaida baada ya kutumia njia mbadala, mnaweza kutoka mazingira mliyozoea, kwenda movie, au hata dinner, mnabadili venue za kufanya mapenzi,jaribu vitu tofautitifauti kila siku mtaona mapenzi yenu ni mapya
     
  9. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni kwei kabisa ase...
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Suala sio msimu,suala ni msingi wa mapenzi yenu yalianzaje,hata umri wa nyumba unategemea mwanzo wa ujenzi wake,hasa msingi,ndo maana kuna umuhimu wa kujua maana ya upendo,ukijua upendo maana yake matatizo kama haya hayatakuwepo,
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yana msimu, ee! This is because man is dinamic for the good or for the bad. Ili awe constant na kile anachokiamini/ alichochagua lazima um-keep busy na kumwonesha kwamba hicho alichochagua hakukosea. Vinginevo anageuza uelekeo! Ndo mana kupenda ni kazi pevu. You must have the stamina to love.
     
Loading...