Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mapenzi sometimes ni uchizi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 3, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani, kisa hiki nimekisikia around saa sita/saba kwenye radio Clouds, kwenye kipindi fulani na kiko hivi ....

    Kuna jamaa ana mke na anaishi nyumba ya kupanga mahali fulani. Kumbe ktk nyumba hiyo hiyo kuna mpangaji mmoja wa kike ambaye jamaa kamgeuza ndo nyumba ndogo. So inasemakana kuwa jamaa alikuwa anatoroka mara kwa mara na kwenda kukutana na mpenziwe bafuni bila mkewe kujuwa.

    Za mwizi arobaini, siku kadhaa zilizopita, jamaa aliaga usiku kuwa anaingia bafuni alipofika huko alikaa kwa muda kidogo ikabidi mkewe atoke kufuatilia. Alipotoka alimuona mumewe anatoka huko bafuni, na kabla hata hawajaingia ndani, yule mpangaji wa kike mwingine naye akatoka bafuni, ndipo mkewe akagundua kuwa kumbe alikuwa anaibiwa na jirani yake.

    Sasa najiuliza, hivi mapenzi ni uchizi? Hivi mtu anawezaje kumtoroka usiku mkewe na kwenda kwa jirani kwa nini asimalizie mambo yake kwa mkewe? Maana naona vituko vya haya mambo vimezidi! Wenzangu mna comments gani juu ya hili tukio? :nerd:

    Wenu,

    HorsePower
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ya kawaida kabisa haya hasa kwenye kotazi
    Na shuleni/vyuoni
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The heart has its reasons, which Reason knows nothing of (Blaise Pascal)
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna jipya!!
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mbona kawaida sana, kuna jamaa ameoa alikua anamchukua msichana wa jiran ikifika usiku yule msichana anapiga mawe juu ya bati kama ishara ya kumuita jamaa.Jamaa taratibu anaamka na kuijfanya anaenda kuangalia mazingira huku akifoka mbele ya mkewe hawa vibaka wamezidi leo naenda kuwamaliza......................kumbe anaenda kujilia mzigo taratibu
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    binadamu wanatofautiana ndugu.
    jambo ww unaliona hw come mwenzio ndio akuu, hata mshipa wa shingo haumsh2ki.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati unaweza fanya vitu vya ajabu then later on ndo unagundua umefanya ujinga.
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama mme anaweza tembea na house girl kwa nini ashindwe kutembea na jirani yake?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna babez zingine zinamoto mshikaji utadhani halua ya moto....C unajua hata halua zinapishana kwa utamu.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni zaidi ya uchizi!!!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Binadamu viumbe vya ajabu, kuna kipindi tunafanya mambo utafikiri akili zimeenda likizo.
     
  12. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hizi comment ni funga kazi, yaani nimecheka hapa hadi viumbe walio pembeni wametoa macho utadhani mjusi kabanwa na mlango.
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unashangaa dhambi hiyo tu! Kuna binadam wanatenda dhambi za ajabu mpaka yule Lucifer anashangaa anabaki kupena tano na mapepo wenza utaskia,"hebu cheki dhambi,duh! Huyu jamaa noma mi mwenyewe siwezi,hebu kula tano pepo mwenzangu!"
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...angemaliza na mkewe, je jirani? shida yake kwa huyo mkaka angeimalizia wapi?
     
  15. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Umenichekesha sana ndugu,eti mapepo yanakula tano.
     
  16. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    dah kama ni uöngo huu sasa umepitiliza
     
  17. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    hahahaha
     
  18. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mapenzi uchizi ,but huyo ni mpenda uchi tu ,hayo sio mapenzi ,mapenzi ni uamifu na kumheshimu unae mpenda . sio kufanya wazimu kama huo ,toilet kuna mapenzi gani? zaid ya kero. una faidi kitu gani, kuna watu wamedata , na hicho kitu , yaani amekua adicted kama paka akisikia harufu ya samaki ,hampishi mtu, lo! balaa dunian ,ndio kama hao wanapelekea wake zao ukimwi, kwa ngono uzembe.
     
  19. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    unajua mwanaume mke wake anaweza akawahapo kitandani uchi wa mnyama na jamaa akacha na kwenda kula utamu nje huko...kuna kitu abt kuiba ambacho uongeza utamu katika tendo basi na vishawishi vya yule nyumba ndogo ndio wajikuta akili zinaruka maana ujue kuwa nyumba ndogo anafanya ju chini apindue nyumba kubwa
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he imetulia hiyo
     
Loading...