Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mapenzi matamu ni lazima fedha kiwe kigezo kwa kinadada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Apr 13, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siku hizi hata kama unasura mbaya ama uwe mzee sana kama una pesa unapata mwanamke,kina dada hawaangalii cv,wala upendo toka moyoni,zamani hii haikuwepa sana,lakini kwa sasa mwanamke anajishebedua kwako ukiwa na kitu,je unadhani kama aliingia kufuata kitu je kikipotea kuna mapenzi,na utajuaje kua huyu hajanipenda pesa,nasema kwa sasa tanzania mapenzi ya kweli ni 25%.je kwa nini
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku zote ukiwa na pesa lazma utaitanguliza
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We unataka ufanye mapenzi porini au kwenye vichaka? Ambapo hulipii
     
  4. k

    kimamii Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa pesa sabuni ya roho
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    hujamuelewa... Hazungumzii unapofanyia, bali unayemfanya
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hapana pesa siyo sababu ya kupata mke bali utapata mwanamke. mke hatoangalia pesa bali upendo wa dhati na heshima.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani hata wanaume huwa hawataki mwanamke ambaye ni golikeeper. wanataka wenye kipato nao je tuwaweke kwenye kundi gani?
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Brain concussion
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asa em niambie! Aya mmependana,ok alaf! Ndo ata zawad ununui,au ndo mnatembeleana kibubububu! C lazma uwe nazo nyingi,..bt better than empty hands!
    Yale ya akina nikinywa maji nakuona kwenye glas,wakat hata ela yenyewe ya glass huna,ni hapo zamani za kale! Saiv pesa ndo inarun dunia meen..no money no honey! Atlst with money u can bahatika with fake ones. Dunia imebadilika,kila kitu pesa,ata c ktk mapenzi,ndugu tu wenyewe huna kitu,watakuja of ur type..hata iwe msiba,au sherehe..sembuse mapenzi!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pesa itakufanya ukamle hata Malkia
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahah ntakusukuma wewe af uangukie ass,cjuw utaitaje..Ass concussion!
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nashanga! Cndo pakupata magonjwa,coz hata ya condom huna,.ndo mwanzo wa kuazima,af unafua
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mbona umeweka asilimia nyingi sana sana 25% mmhhh,mapenzi ya kweli labda 0.00000001%,Pesa na tamaa za kimapenzi ndio zinatawala na si real luv.
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    money is every thing mkuu
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ukitongoza unataka mwanamke ndo alipie pakufanya ngono? Ndo ghalama zenyewe hizo
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya real love
     
  17. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya real love
     
  18. k

    kimamii Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona wimbo wa single boy wa alikiba unahusika hapa
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    inaonekana ushazoweshwa kuchunwa
     
  20. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naaaaaaaaaaaaaam!!! Na huo wimbo nao!!!!!!!! Kha, ndo unaharibu kabisa maana ya mapenzi, eti mapenzi ya kugandana ni yale ya zama za kale, siku hizi ni pesa kwenye table halafu ndo kieleweke. Masikini kizazi hiki cha dot com nakionea huruma.
     
Loading...