Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mapambano tuition centre inafaa kwa ajiri ya kujiandaa ku resit mtihani wa form four?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sunshow, Feb 27, 2012.

  1. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamvi, katika heka heka za kumtafutia mdogo wangu sehemu ya kujiandaa kwa ajiri ya kurudia mtihani wake wa kidato cha nne, nimekutana na Mapambano ile centre ya pale nyuma ya Nakiete pharmacy Mwenge. Wameniambia kuwa wana waalimu wazuri. Je, kuna yeyote mwenye kuijua vizuri hii centre na je wanafunzi wake huwa wanafaulu? Maana nilitaka akapate tuition pale na mtihani afanyie Jitegemee.
     
  2. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ongea na Mwanaasha, naye ana reseat.
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yes call mwanaasha knows every thing
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mwacheni huyu binti wa jk apumzke jaman,kwan kufeli kitu gani bwana?
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    So what?
     
Loading...