Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mapacha watatu, ndo watu wangapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nimie, Feb 2, 2012.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Au mie ndo sielewi jamani! Hivi ukisema mapacha watatu, unamaanisha kuna watu wangapi? Nahisi kwenye tangazo lao, maneno na picha vimeachana.
    mapacha1.jpg
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    pacha, peche, pichi, pocho puchu.........!!

    tunatumia hilo la pacha maana hayo mengine hayana maana.....
    ilitakiwa waitwe pichi watatu na wakiwa wanne kama kawaida........a.k.a solo
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mimi mwenyewe pia ni mgeni ktk eneo hilo, hivyo sielewi
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wameamaanisha ndugu watatu wa baba mmoja kwa mama moja ila matumbo mbalimbali
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii nadhani unaweza kuianzishia thread yake, duh!
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jibu lako linaweka hadharani taswira ya jina lako!
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    walitakiwa wawe sita!

    unasemaje? wasiitwe hivyo.....sometime somethings just happen
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yes Waberoya, that's it. Kwa sababu ukisema pacha, huyo ni mmoja (a member of twins). Kwa hiyo mapacha watatu inamaana ya jozi tatu za mapacha. Nilidhani ingekuwa sahihi kutumia "pacha watatu". Hiyo ndo kwa mujibu wa uelewa wangu.
     
  9. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivyo ndo walivyomaanisha,kwani wewe location yako humu humu,kuna sehemu inaitwa humu humu,punguza complication

     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unashangaa na "Humu humu" wewe! Sema hujui Humu humu iko wapi, kwani ulitegemea kutakuwa na maeneo kama Mchambawima, Uzini, Tunduni, nk. Punguza povu mkuu!
     
Loading...