Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mamlaka ya hali ya hewa wanaweza kutabili mvua siku ngapi kabla ya mvua kunyesha???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jitihada, Dec 22, 2011.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello GT,, nianze kwa kutoa pole kwa watanzania wote walioathirika na haya mafuriko ya hapa tz,, Leo naombeni kujua ndugu zangu ktk suala zima la utabili wa mvua kwamba hivi mamlaka ya hali ya hewa wana uwezo wa kutabili mvua siku ngapi kabla ya mvua kunyesha,, nauliza swala hili 7bu kama kweli kulikuwa na uwezekano wa kuitabili hii mvua hata mwezi mmoja kabla ,ni kwanini wasingetoa taarifa mapema ili watu wakaweza kuchukua hatua mwezi mmoja kabla kuliko hii ya kujuzana siku moja kabla,, naombeni ufafanuzi wa hili jaman,,
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Best unafatilia habar? Since oct walitangaza, na kuhamasisha watu kuama mabonden, hata jana walohojiwa walikir kupewa taarifa, ni hayo tu
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kutabili= Kutabiri.
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ckubaliani na wewe, walitahadharisha tangu zamani, kama ckosei mwezi wa kumi au watisa, walisema mikoa ya pwani na kanda ya ziwa wajihadhari na mafuriko kwa mvua ctakazoanza mwishoni mwa mwaka. jamani sio kira kitu kuwa negative tu. utambue vifaa wa nanyotumia ni duni, ukiachana na hako ka rada walikununuliwa
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah nashukuru kumbe na ww ulisikia
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kutababiri masaa 24 baada ya mvua kunyesha.
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikio la kufa halisikii dawa daima dumu... poleni sana wahanga wa mafuriko
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawasifu sana watu wa Mamlaka ya hali ya hewa (TMA) kwa kuonyesha umahiri wa kazi yenu, japokuwa watu ni naturally wabishi!
    Cha msingi serikali itekeleze mapendekezo yaliyotolewa na Ofisi ya Katibu Mkuu wa CDM kwenye janga hili, kwa kuweka Early Warning Systems ili kuwezesha kudhibiti athari za majanga ya asili
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwa hili la watu kuathirika na mafuriko hawa jamaa hawahusiki kabisa!

    Sasa ndio tunavuna kutojali kwetu na uzembe wetu!
     
Loading...