Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mambo ya Katiba Mikoani yanaendeshwaje? Mwenye kujua anijuze wajameni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Jun 9, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi sijui niseme nipo nyuma ya ratiba, Hakika Mi sijui. Naombeni mwenye majibu sawia anijuze tu!

    Ratiba ya Katiba huku Mikoani inawafikiaje walengwa? Mi ningependa kumwona kila mtu anajaji na hila la Katiba.

    Ama ndio utakuwa waraka wa M/kiti wa chama tawala?

    Mi ckubaliani nayo hata punje!

    Mwenye full data kuhusu mambo ya katiba naomwomba atujuze!

    Nawakilisha JF Daima!
     
Loading...