Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mambo haya bado yanaruhusiwa kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Jul 15, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilisikia watoto wadogo si ruksa kushiriki siasa, sasa inanishangaza hapa wakati wa mapokezi ya NAPE huko Rukwa. Tazama picha hii kwa mujibu wa MICHUZI Blog.

    13.jpg
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wapi watoto walikatazwa? Mbona mbunge wa Mbeya mjini ni mtoto
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Eeh!
    Kuweni makini, usikute wana vitambulisho vya kupigia kura hao!!!! Manake hakuna ajuaye jk alipigiwa kura na nani!!!
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha'ha'ha'ha'ha umenichekesha sana ndg, yawezekana
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hah,hah,,,mh
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Watoto hawaruhusiwi kwa wapinzani ila kwa chama tawala wanaitwa chipukizi kwa raha zao
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    wamerudisha chipukizi,!??? ukute hao watoto walishalambwa stick na walimu wao ili wakubali kuvaa rangi hzo, hebu watazame sura zao!
     
  8. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hao ni chipukizii wa chama cha maulaji.
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kamuulize mwalimu wako definition ya mtoto. Ukishapata jibu jiulize kama Mbunge wa Mbeya Mjini ni mtoto au kijana
     
  10. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu unashangaa nape kupokelewa na WATOTO?akubaliki kwa WAKUBWA!!!!!!!!!!!!!na watoto nilaisi kuwarubuni,ukinunua mifuko kadhaa ya pipi umemaliza kazi, hata JOSEPH KON wa Uganda alianza ivyo ivyo
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Unapima akili au miaka ya kuchafua hewa duniani?
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha! masikini hapo utakuta ni watoto wa shule ya msingi wamelazimishwa na walimu wakuu(ambaye analinda kibarua chake na ufisadi wake) na kuwadanganyia juisi na mavazi mkuu.
     
Loading...