Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mama Salma Kikwete anasema ukweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Jul 13, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,747
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Source: Michuzi

    Ukiangalia hiyo khanga iliyokunjwa kama mtandio aliovaa/ aliojitupia mama Salma Kikwete ina maandishi yanasema: "We Cherish Democracy" (yawezekana kule nyuma kuna maandishi mengine lakini haya yamekamilisha sentensi). Maneno hayo anaambiwa mama Bush na Bush na yanatoka kwa 1st lady na mumewe JK ambaye anawakilisha serikali na CCM.

    Ukiangalia mchakato mzima wa kupata viongozi hapa nchini - Tume ya Uchaguzi, Vyama vya siasa, Usajili wa vyama vya siasa, nk. je, ujumbe huu ni wa kweli?
     
  2. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Tumeshazoea kudanganywa,tuchukue hatua kama MPENDAZOE.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wasaidizi wake nao lugha ni mgogoro kama mama yao.
     
  4. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    how?
     
  5. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yawezekana kavaa tu hajui tafsiri yake...tehe tehe tehe
     
  6. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fikra za kitumwa
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Blackpepper, huyo mama ni mwalimu ati na siyo Mwalimu Siyawezi bin Kinjekitile Ngwale. Mpe haki yake First lady wetu.
     
  8. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    CHIEF MGALULA:
    Naomba nikusahihishe kidogo kama ifuatavyo:
    Mimi naamini hatujawahi kudanganywa hata siku moja, isipokuwa labda huwa tunalazimika kujifanya kuwa tunadanganywa wakati tunajua kuwa "TUNAJUA TUNAGANYWA". Vile vile, na wanaotudanganya, pia nao wanakuwa wameshajua kuwa "tunajua kuwa wanatudanganywa". Unadanganywa pale ambapo utashindwa kujua kuwa unadanganywa, ukishajua kuwa unadanganywa, hapo hudanganywi tena, aidha unakuwa UNALAZIMIKA kudanganywa au UMELAZIMISHWA kudanganywa na siyo otherwise!
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Tutaacha lini ku assume?
    Michango mingi hapa JF kuhusu mama Salma imelenga kumbeza kwamba hajui hiki wala kile.Kwa wale wasiomfahamu kwa karibu naomba mfahamu machache kumhusu huyu mama:
    1. Ni mama mwenye elimu yake inayomtosha kuenea kwenye hicho kiti cha u first lady ( FL hupatikani by virtue of a woman's marriage kwa mkuu wa nchi na siyo kwa kuapply, kufanya interview, kuonyesha makaratasi - academic credentials, au kuonyesha uzoefu)
    2. Mama wa kwanza anajua kiingereza as a third language kama walivyo watanzania wengi including walio members JF.So kusema ati hajui kilichoandikwa kwenye mtandio wake si sahihi.Wengine hubeza wenzao bila sababu..afterall kiingereza ni lugha tu kama lugha nyingine hakuna cha ajabu kukijua.Kuna mtu anajua kiingereza lakini substance kwenye analoongea ni almost 0!
    3. Huyu mama anafanya mengi makubwa hasa kwenye elimu ya wasichana na kupambana na UKIMWI.Tumpe heshima yake.
    4. Tumheshimu kama mama, mke wa mtu, mke wa kiongozi.Sidhani kam ndugu unayesoma hii thread na nyingine ungefurahi kuona watu wasiomfahamu mkeo, mama yako, dada yako wakimshambulia na kumponda. TUWE WASTAARABU JAMANI.

    Kama kuna la maana la kumpondea liwekwe kistaarabu badala ya kuanzisha thread rejareja zisizokuwa na mantiki.
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG] [​IMG]
    H.E. Ambassador Liu Xinsheng explained the performence programme to H.E. Mama Salma Kikwete​

    [​IMG] [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript>Y.E.onDOMReady(show_notes_initially);</SCRIPT>
    [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript>Y.E.onDOMReady(show_notes_initially);</SCRIPT> ​

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Mama Salma Kikwete akimpongeza Mwenyekiti wa CCM ,Rais Jakaya Mrisho Kikwete kwa kuchaguliwa kwa zaidi ya silimia 99 kuwa mgombea pekee wa Urais kwa tiketi ya CCM ​

    NB: ACHENI UTANI NA MAMA....
     
  11. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete amesema kwenye hotuba yake ya kuchaguliwa kuwa mgombea kwa ticket ya CCM,kwamba kunyamazia matusi anayotukanwa yeye pamoja na familia sio kwamba hajui ama hawezi kuchukua hatua madhubuti,ila anatoa uhuru wa maoni.Alisema kama angetaka,hata hao amnesty angewafukuza nchini,akauliza hivi hatuoni hata hizi nchi za jirani?Ni ukiritimba tu wa viongozi kwende mbele na hakuna uhuru wa vyombo vya habari wala nini,na wanapeta tu.

    Mimi nadhani Kikwete ka succeed katika uvumulivu wa kisiasa.Maana hapa jamvini wakubwa kwa watoto,wote wanajifunzia mitusi yao kwao hii familia.Halafu nashangaa sana ,ukienda kule kwenye Facebook ya Kikwete..mijitu kibao kama siyo yote inamfagilia,au sijui kwa sababu kule twatumia majina yetu yanayokaribiana na ukweli au majina halisi..HYPOCRISY..am sure ndio sisi tuliomo humu.

    Tukosoe sera zake,na sio tufanye character assesment....mimi inanikera kwa sababu nawachukulia kama my daddy n mom..kama ilivyo kwa kiongozi mwingine yoyote.

    Peace

    Qadhi
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,747
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    sifa za Thread rejareja ni zipi? Je, thread hii haina mantiki kwa kuzingatia kichwa na utangulizi wake pamoja na hiyo picha? Unataka nami nifanye upuuzi huu wanaofanya wengine kwenye video hii YouTube - WAMA FOUNDATION ACTIVITIES? mimi nafuata katiba ya nchi yetu tu; 1st lady hayumo kwenye katiba!!
     
Loading...