Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Malaria Sugu ndiyo Mzee wa Kiraracha nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Jul 12, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wana JF, nilimsikiliza mwenyekiti wa TLP, I was realy fed up!!! Jamaa nadhani amepukutika upstairs. Hivi anaweza kuwa ndiye Malaria sugu humu jamvini nini? Hivi akiingia bungeni kupitia (anakodai alitumwa na Mwl. nyerere) jimbo la Vunjo si tutakuwa tumepata hasara sana?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawezi akawa ALM, ambaye sidhani iwapo anajua hata namna ya kutumia JF, let alone the Internet. Pili MS anapromote sana Uisilamu.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ms = mama salma
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hata kama siye lakini ndo wale wale
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani Malaria Sugu akawa mzee wa kiraracha.
    MS ni free thinker who dares to speak his mind. Kuna wakati inawezekana asieleweke na hivyo kutafsirika ndivyo sivyo.He is what he is NA na haoni soo kueleza anavyoona wakati mzee wa kiraracha ni mere opportunist.
     
  6. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani Malaria Sugu akawa mzee wa kiraracha.
    MS ni free thinker who dares to speak his mind. Kuna wakati inawezekana asieleweke na hivyo kutafsirika ndivyo sivyo.He is what he is NA na haoni soo kueleza anavyoona wakati mzee wa kiraracha ni mere opportunist.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ms=Abh....
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umesomeka, lakini mbona ni kama unaongelea embe dodo=ndimu!!!
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hili nalo....mh!
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,734
    Likes Received: 9,438
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda.
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Au wamepatia nini!!!

    Mkuu MS....:A S-eek:
     
  13. l

    legend Member

    #13
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 7, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jamvi mmelonga kwa codes sana kwenye hii topic, wengine tumewachwa solemba........
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mrema hawezi kuwa ndiye MS kwakuwa Mrema hawezi hata kidogo kutumia kompyuta,ni kilaza..Nenda kwanye ofisi yake utacheka mpaka uzimie..Malaria Sugu ni kichaa fulani hivi asiyejua A wala B ya siasa,anabahatisha tu..Hivi umeshawahi kumuona akichangia hoja za wengine zaidi ya zile anazoanzisha yeye tu mabazo nyingi zake ni za kichokozi tu?mfuatile uone..
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    MS = machafuko (uvunjifu wa amani)
    Already proved mathematically.
     
  16. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata kama MS sio ALM lakini ndege wafananao huruka pamoja!
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,271
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Wote ni mavuvuzela ya jk
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Ni kweli kabisa. Huwa hachangii topic za wengine -- kazi yake kubwa ni kusokomeza, au tuseme kuzi-force zake tu humu JF.
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haya bana!
     
  20. doup

    doup JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MS; thanks=0, kwa jinsi alivyokuwa mbinafsi na asiyekubali ya wengine, hata umsifie atakuwa upande wa pili
     
Loading...