Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Makinda anamtumikia nani kati ya bunge na mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 24, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari kuwa mbunge wa Kigoma Kaskazini Zuberi Kabwe amekuwa akikatishwa tamaa na spika wa bunge kufuatilia wizi wa IPTL ni za kusikitisha. Je Makinda anaanza kutimiza ukweli wa madai kuwa alinyofolewa na mafisadi huko alikokuwa kumzuia Samuel Sitta asiwamalize baada ya kumfagia Edward Lowassa? Je kama wabunge wetu hasa wa CCM si mafisadi wa kutupwa wanamvumilia mama huyu kwa faida ya nani? Kwa habari zaidi kuhusu hoja ya Zitto BONYEZA HAPA.
     
Loading...