Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, Makamu wa Rais, Ghalib Bilal yupo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jul 20, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, alisema kuwa angekuwa na uwezo wa kutoa discipline kwa makatibu wakuu na mawaziri basi angefanya hivyo ila alitaka kuwasiliana na JK ambaye alikuwa hewani (flying) kuelekea South Africa. Leo kwenye gazeti la Mwananchi, 20/07/2011 amesema amekwisha ongea na Jk na kupewa maelekezo ya namna ya kushughulikia suala hilo la bajeti ya nishati na madini kukataliwa.

    Kama makamu wa Rais yupo nchini iweje Pinda amtafute JK tu wakati katiba inasema 47 (1) (a) atafanya kazi zote za Rais kama Rais hayuko kazini au yuko nje ya nchi?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    domo zege
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Hiyo nafasi ya umakamu wa rais inapwaya sana.....labda mpaka ikitokea rais amepoteza maisha au mgonjwa asiyejiweza ndio tunaweza kuona impact yake. Nadhani ndio sababu Shein aliitosa.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bilal sawa na joka la kibisa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hivi bilali ndio nan na alichaguliwa lini na nan?
     
  6. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That old man is sick
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Anakazi maalum, kuingiza tanzania katika OIC na kuanzisha mahakama ya kadhi.
     
  8. C

    Chavuma Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamaa yupo, ila anamipaka kwenye kaz. Kama lile la kumpa sapot JK kwenye ndoa ikulu.! Ila co kumchomoa JAIRO
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheo cha makamu wa raisi bora kifutwe, hana kazi anayofanya, mara ya mwisho nilimuona kwenye arusi ya mdogo/kaka ake JK
     
  10. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo ni celebrates tu...wanapeana hivyo vyeo kulinda muungano.
    Our country is presidential system so either nafasi ya makamu au waziri mkuu inatakiwa iwe droped.
    Haiwezekani mtu anaye cost kodi za watanzania kiasi hicho kazi yake iwe ni kufunua vitambaa na kufungua matamasha.
    Ndo maana JK alimkejeli aombe nafasi ya kufundisha mambo ya physics pale UDOM:
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aliwekwa hapo kuwafunga mdomo wa zenj,ili wasilete vurugu wakati wa uchaguzi.No more
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Me nilishaga sahau kama kuna makamu wa JK hapa TZ,maana hasikiki kabisa anakula mshahara wa bule na posho tu.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bilali is NOTHING hapa tanganyika-yupoyupo tu-nazani nae analitambua hilo-kwangu mimi ni kiongozi ambaye hata nikimuona kwenye tv-nabadili channel-SIMTAKI
     
  14. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Yap....Yupo kama vile sanamu la Michellin
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bado under probation jamani, akizoea ofisi ataanza kazi mara moja
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kuna kiongozi amepwaya bilal nafikiri anaongoza mm sijui anafanya ananyooshaga mdomo tu akiongea kwenye matamasha!
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho nilikutana naye maeneo ya Olduvai Geoge njia ya kwenda Serengeti akiwa na wake zake watatu akishangaa simba na msafara wa magari kama 18 na zaidi hata watalii walimuona kama ni kero! unakuja kutalii na ulinzi wa FFU wanini?
     
  18. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha.....true mate
     
Loading...