Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi MAKAMBALE ataficha uso wake wapi siku ya kiapo cha dr.Slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Oct 26, 2010.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waungwana nisaidieni neno hili,nimejaribu kufikiri kuwa yule mtendaji wa PROPAGANDA FIELD ndugu makambale ataficha uso wake wapi siku ile tukufu ya kuanza mapambano ya safisha safisha mapakashume mafisadi,siku ya kumwapisha dr. Silaa?:israel:
     
  2. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwaza kuwa Dr. Slaa ataapishwa kuwa Rais katika mazingira ya sasa ni sawa na kuwa na 'winter' yenye theluji Dar es Salaam!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Theluji itajaa Dar es Salaam mwaka huu just wait and see ,usije tafuta kamba kujinyonga tuu huamini katika mabadiliko
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dr slaa bado anawakati mgumu kwa sababu hakuweza kufuka kila wilaya ya Tanzania, mfano nilikuwa mkuranga jana wanasema hawamjui na wala hajaenda hapo wilayani kwa kampeini. Kwa watu makini ambao ni objective siyo subjective ni tatizo kwa sababu watu wanahamasika kukupigia kura kwa kampeini ama sivyo n i wachache sana watakupigia. kwa kukosa kwenda sehemu nyingi kwa chama cha upinzani maana yake amekosa kura nyingi kwa kujumlisha wilaya zote ambazo hakufika, na hizo wilaya zote watapigia CCM.
    baada ya uchaguzi itaanza ooo ccm wameiba kura, kumbe kura wamejiibia wenyewe chadema,
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe unaongea ukijua unachoongea ? mkuranga kuna kura kiasi gani nani ahangaike na watu rigid by the way.Angalia population ndio ulopoke uone mkwere amerudi Mwanza jiulize ...............
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wake up sir/ madam, it's already 9:01 Am .
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yu wapi:llama::llama::llama::llama::llama::llama:??????????????????????
     
  8. a

    akilipana Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Whats the point ya kumdiscuss huyu Katibu Mkuu wao. Leta issues and dont waste time to beat dead horses bwana!!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Labda tumuunganishe Makambale na Ustaadhi ambao wote siyo waumini wa imani ya CCM isemayo "Cheo ni dhamana sitakitumikia cheo changu kwa manufaa yangu binafsi" kama fisadi nambari one JK afanyavyo....................!
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anauozoefu wa Kushindwa. Kule Tarime wakati wa uchaguzi mdogo alitorokea Mwanza Usiku.
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi Nimeamka kabla yako na niko mbali wewe bado unahangaika,pole
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu MUTU, mawazo yako naona ni yakupoteza na ndilo tatizo la Watanzania wa mawazo yako na kupiga hatua kwa mawazo kama hayo ni ngumu. Kura za mkuranga kama unazidharau na hujui ni ngapi, fikiria ni wilaya zote katika Tanzania ambazo hakufika jumla utapata mamilioni mangapi? je kama angefika 'gap' kiasi gani la kura lingepungua. Kumbuka methali ya kiswahili isemayo Haba na Haba hujaza kibaba' na moja na moja siku zote ni mbili katika namba, Nashangaa sana kama wewe hili hulioni na unalipinga.
     
Loading...