Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Majukwaa gani humu JF, members wake ni wakorofi na wapole

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Aug 21, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana Jf,
    Nimejaribu kutembelea Majukwaa mengi humu JF, nimekutana na membes tofauti tofauti.
    Hivi ni Jukwaa gani limetulia na members ambao wachangiaji ni watu wapole na wakarimu, na Jukwaa gani lina members wakorofi na wenye dharau, tuchangie Nawakilisha
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mapenzi, mahusiano na manini sijui, kuna wachangiaji wa aina zote unazohitaji...
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama unauliza i doubt kama kweli umetembelea yote, nadhani kama ungetembelea yote ungejionea na kupata jbu mwenyewe bila hata kuuliza
     
Loading...