Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi maisha yanakuwaje baada ya ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rushanju, Mar 18, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wana jamvi. Mi nata kujua baada ya kufumania na ukasamehe (saba mara sabini) huwa maisha yanakuwaje ndani ya nyumba.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja waliosamehe 7x70 waje na experience zao
     
  3. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yanaendelea as usual. Lakini makovu yanabaki daima dumu moyoni until your demise.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukishakubali kusamehe lazima uwe tayari ku-delete mafaili yote ya ya zengwe lililotokea na kuendelea na maisha...
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    For me kuna makosa ya kusamehe lkn kufumania sio mojawapo,so hakuta kuwa na maisha btn me n her afta tht.
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kusamehe na kusahau. Ndivyo wanavyosema. Jambo hili ni gumu lakini, hasa ukizingatia kuwa limechukua uaminifu for certain percent. Life will never be the same again. . . If u get home late tayari there will be conclusions. The best thing, don cheat!
     
  7. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu! Mpango wa ku-delete files kutoka kwa brain, mmh!
     
  8. M

    Mbuli Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unaweza kusamehe lkn kila akifanya kosa kdg mawazo yanarudi kule kule. Pia mkiwa home kila mkiangalia maigizo kwenye Tv hali inakuja tena kwenye mawazo. Kama hamjazaa watt afu mkafumaniana ni bora usisamehe hata kdg. Makovu hayataisha. Bora ukamfukuza na ukaowa mwingine hata kama kazaa na mtu mwingine roho itatulia.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanaume huwa wagumu sana kusamehe wakimegewa but huona 'poa tu' na kujisifia wanapocheat...
     
  10. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Si kwa wote jamani.
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    saba mara sabini inakuja wakati gani????
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi bado naomba Mungu anisaidie sana kwenye kusamehe 7x70, sidhani kama nikifumania mtu kwa macho yangu bado nitakua na hamu ya kuendelea nae, no matter what.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sameheaneni tu ila msipenane magonjwa.
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kusameheana na kusahau ni mpaka yakukute, kila mtu anareaction zake at the spur of the moment! Inategemea adrenalin itakavyopanda siku hiyo! Although kumsamehe haimaanishi nimesahau! Kusahau ni ngumu, mtu keshamchenga my waif wako! Wee! Hata kulala nae yaweza kuchukua miezi tatu coz kakojolea nanihii zake mle! Nawe ukananihii tena! Suala la mke ni ngumu sana labda nyumba ndogo maana unaitosa fasta!
     
  15. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mi ntajuaje kuhusu magonjwa si afadhali niache tu nisiweke maisha yangu rehani!!!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Kufumania ni dogo je kuzaa nje ya ndoa je.
     
  17. G

    Greard Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona jinsia hapa naona kama ndo mjadala. wa kike wanahararisha fumanizi na msamaha ila wanaume wengi katu hawataki muafaka na hii kitu. Hapa kweli naamini kuwa MWANAMKE ANAFUMANIWA NA MWANAUME ANAKUTWA.
     
  18. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ogopa sana kusamehewa na mwanamke, anapo kufumania ni mateso sana unajua watu wanashindwa kuelewa ukweli kua wanawake hawana huruma ila wana uchungu, kueni makini yamenikuta
     
  19. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wanalipa kisasi kwa kugawa nje au?
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mungu apushie mbali, lkn nifumanie kwa macho yangu halafu nisamehe!???
    Loh! Neva, apo ndo its over.
     
Loading...