Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Maisha bora kwa kila mtanzania yameishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KRT, Apr 18, 2011.

  1. K

    KRT Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kadiri siku zinavyoenda CCM wanahangaika kujiwekea kanuni na mazingira ya wao kula hii nchi mfano mzuri ni kuanza kujipenyeza kwenye mazingira ya ulaji na si mazingira ya kumtengenezea mtanzania kujikwamua na umasikini.

    2005 walihubiri sana maisha bora kwa kila mtanzania lakini kumbe kuwaneemesha matajiri wachache kama wale waliopewa viwanda vya serikali na taasisi kama TRC.

    Nina wasi wasi kabla ya 2015 nguvu ya uma itafanya kazi yake kwa mtaji huu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    si ndo haya unayoishi?hujaskia wakisema foleni ya magari dsm ni kwa sababu ya maisha bora?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "Ongezeko la magonjwa ya Moyo na Kisukari ni dalili za maisha bora as people have surplus to eat"TAMBWE HIZZA
     
  4. K

    KRT Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli kiboko, watu wanapoteza masaa mawili hadi sita pamoja na energy kweye mabasi na magari yao kila siku wao wanasema maendeleo. Tumeisha tusipoiondoa CCM
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nakupima maendeleo kwa kitu kimojamoja ccm imeleta panton ccm imejenga barabara ndo sela zao..
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yameishia kwenye magamba!
     
Loading...