Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Magufuri alimlipa M300 yule jamaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Dec 19, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miaka ya 2003 Mh Pombe magufuri alikuwa na na kesi na jamaa mmoja alikuwa anamdai m300, jamaa alikuwa anatumwa kwenda kulamba 10% tanroards, sehemu kibao tu, kesi waliombwa waitoe mahakamani na kuimalizia nyumbani, baada ya hapo alimwambia atamlipa 100m na asimfuate tena jamaa akakataa, mpaka hapo sijui kama alimlipa hizo m300 au ilikuwaje, mwenye kujua zaidi amwage hapa wakuu, maana ilitokea mpaka jamaa alishinda sijui wanaita zabuni ya kuendesha bus stand ya NZEGA lkn Mh Pombe akachakachua maana ndo kesi ilikuwa inaiva.....
    Sio tetesi ni kweli na namjua jamaa for a long time ila siku hizi simsikii na sijui alipo.
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haijakaa vizuri imekaa kitetesi na kidaku. weka data zinazoeleweka ili iwe habari kamili
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Lete habari iliyokamilika mkuu. Kwanini walikuwa wanadaiana? je huyo ni nani? kwani kuna tatizo la kudaiana?

    Vipi hiyo ya kulamba 10% Tanraods kwa niaba ya Pombe au?
     
  4. c

    cerezo Senior Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za udaku hizi....kama unamjua jamaa mtafute atakupa jibu....crap not meant for this forum
     
  5. kisute

    kisute Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi tetesi sioni kama zitatusaidia kusukuma gurudumu hilo zito alilopewa Pro. Magufuli.
    Tuangalie utendaji wake.

    '' Nilikuonesha Nyota nawe uliangalia kidole changu"
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Tupe source ya habari yako.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kama unamjua basi uwezekano wa kuwajua watu wake wakaribu ni mkubwa kuliko sisi nenda kafanye tena kiuchunguzi kido halafu uje hapa ukiwa kamili....
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm duh hatari! kama ukweli vile huyo jamaa ni connected na aliyekuwa msaidizi waka fisadi sana kajaribu ubunge CCM kakosa kura za maoni huko morogoro rushwa yake bado ndogo
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    utasutwa.
     
  10. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawakosekani wa majungu jamani??????
     
  11. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mhh kama jamaa unamjua kwa muda mrefu si uende ukamuulize kama alilipwa au la???
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mambo binafsi si tunajadili mustakali wa nchi na waTZ kwa ujumla.
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh nimekuwa mdaku tena haya....na wewe pia mdaku maana unanihukumu pasipo kujua...sio tetesi kama unataka data nenda kwa mabere Malando ndo aliishikilia hii kesi...u need more?
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    eeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhhhhhhhhh Crap...u crap self, you than more than they thanked you so u r a C.R.A.P
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio Prof wewe au kwenu mmefundishwa Prof ni akipata Dr tu...kweli tuko mbali watz....soon utasema na Kiwete ni prof...
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Source mwenyewe wewe vipi tena?
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmeshinda JF
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hasutwi mtu hapa dada yangu, wewe ukinisuta napiga magoti tu lazima utanisamehe maana watz msamaha tunaupenda kuliko utu....ndo maana CCM inashinda
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    majungu yalikuwepo toka Babu zako weye
     
Loading...