Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi MAGUFULI ndio nini kuzindua stendi ambayo haina choo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, Mar 7, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    ni ile ya mbezi mwisho hata kwa kukojoa hamna.napata wasiwasi na umakini wa waziri.!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe kituo hakina sehemu ya kujihifadhi pindi wito wa asili ukiwadia? Mbona hatari kama sehemu ambazo kuna vyoo hali huwa si ya kuridhisha kutokana na kutapakaa kwa maji machafu yatokayo miilini, itakuwaje hapo ambapo hata vyoo hakuna?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwa hali ya jiji letu tutarajie nini kama sio kipindupindu
     
  4. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aaah ndugu yangu mbona mnasahau mapema namna hii? Si majuzi tu tulisikia wajanja wamejenga matundu manne ya choo cha shimo sijui wapi vile kwa shilingi milion kama 700 hivi sasa wewe unataka wajenge choo cha bilion moja halafu akafungue Magufuli unategemea nini kama sio kuharibiana kazi! Wameiliapozi kwanza project ya vyoo ili aje Mzee wa takwimu na makamera yake halafu watamwambia "mzee tumelezimika kuifungua hii stendi haraka haraka ili kuokoa hali mbaya ya stendi iliyokuwepo hivyo choo kitaanza kujengwa wiki ijayo" then baada ya hapo wazee wapige bingo yao tratiiiibu na wakimaliza kujenga choo chao kibovu cha bei kubwa kitafunguliwa na diwani wa eneo husika with no makamera wala nini. Mjini ni raha tupu hasa kama unaakili.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maana yake kila mtu akajisaidie kwao na kama kazidiwa ajisaidie kwenye rambo.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    duh! mwanzisha thread napata wasiwasi na umakini wako wa kufuatilia habari...do ur h/work plz
     
  7. I

    IFRS 9 Senior Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan umeambiwa stand ndo sehemu ya kufutua?
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mkuu sio swala la kufwatilia ..... Kama kuna vyoo tuambie manake nilikuepo hapo jana tu vyoo hamna....au nimekusoma vibaya.!!
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo haturuhusiwi kushikwa na haja stendi...au we kwako huna choo kwa hiyo unarahizisha....!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sasa wale wajezi walikuwa wanajisaidia wapi? mkandarasi ina maana anakichwa cha panzi? ana design vipi stendi bila kuweka vyoo? siwezi kuamini
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka walikuwa wanajisaidia kwenye helmet..lol
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nionyeshe choo kilichopo stendi za POSTA,AKIBA,K'KOO,BOMA,MANZESE,SHEKILANGO,SINZA(kwaremi,mori,madukani etc)MAKUMBUSHO,KAWE,PALM BEACH, ETC..... ! LETENI VITU VYA MSINGI VYA KUJADILI.....! INGEKUWA STENDI YA MIKOANI HAPO SAWA!
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ila nakupa hongera maana mtu unapotafuta kosa la kukosoa halafu ukakosa inaonyesha ni jinsi gAni walivyojitahidi!!! Sawa na trafik wetu atakutafutia kosa hata kama gari mpya!!!!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha polisi wa TAznania na njaa zao.
    wanaweza kukutafutia kosa hata ukiwa umelala na mke wako!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi wale ombaomba wa katikati ya jiji wanatumia vyoo vipi
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kigamboni waliambiwa piga mbizi, na nyie acheni ujinga, Cheueni nyumbani kwenu kabla hamjatoka
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwani ile stendi inatofauti gani na stendi ya mkoa ikiwa gari zinapaki kwa muda mrefu kusubiri abiria...mkuu hivi kile ni kituo kidogo kikose choo mbona unahalalisha mapungufu ya mbezi na vituo vidogo tiptop, shek,kagera nk.nawasiwasi kama umewai kusimama hata kidogo kwenye hiyo stendi
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    mkuu ungejua tabu tuliyokuwa tunapata kutokana na foleni sisi wakazi wa huko hata usingesema hivyo,magufuli natofautiana naye kwa mambo kadhaa lakini kwa hili nampa hongera,.for your info,choo kipo kwenye progress kinajengwa,ni busara ya hali ya juu kukizindua kituo hiki maana kilimalizika siku nyingi,tatizo lilikuwa choo,.tabu ya foleni na mtu mmoja au wawili walioshikwa na tumbo la kuharisha,ni bora hao walioshikwa tumbo hapo kituoni wataenda kujisitiri kwenye nyumba ya mtu yyote au baa lakini sio kwenye foleni...mnyika alitishia kuitisha nguvu ya umma kukifungua kile kituo.
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu, usiwe na kichwa cha senene!!!! Vituo vilivyo katikati ya route havithitaji kuwa na vyoo ingawaje kwa nchi za wenzetu vituo vy train za umeme kunakuwa na vyoo. Standi ya Mbezi ni stand ya mwanzo wa Route na mwisho wa ruote vile vile kwa hiyo tunatarajia katika mazingira ya kawaida kabisa kituo kile kiwe na vyoo hata kama ni vya kulipia. Jaribu kufikiria abiria apande daladala posta na anakwenda mbezi, na hizo foleni zetu hatumii chini ya masaa mawili kufika, halafu akifika amebanwa na haja kubwa/ndogo akajihifadhi wapi?

    Tukubali tusikubali walio design hiyo stand walichemsha lakini Waziri amechemsha zaidi kwa kuifungua ikiwa katika hali ile!!!!!

    Tiba
     
  20. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Kaka wazo lako zuri sana bila choo pale stand ni chaos maana jana kwenye mida ya saa moja jioni nimezunguka nyuma ya basi nikakutana na mama mtu mzima kachuchumaa anajisaidia na amegeukia upande ninaotokea ikabidi nirudi nilikotokea mbio,sasa you can see yourself how bad the situation is!:yawn:
     
Loading...