Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi madaktari bingwa wote ni wachaga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jan 30, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu natazama news kutoka tv yetu ya Tbc'eebanae nilichogundua ni kwamba madaktari bingwa wote walio hojiwa ni wachaga aisee'kumbe wamangi wamejichimbia sana ndani ya nchi hii'namshauri kikwete aje na aidea ya kuchanganya aweke wakwere'e kidogo manake jamaa ana kawivu ka kajinga kweli watu wangu'wachaga walisoma zamani wee nanii achana nao'kwi kwi!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sidhani kama kuna mkweree doctor'ikitokea nikakutana naye nitamkimbia
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Masawe,mbise,lema,ndossy,ole,matuja,kaushik,shafiq madaktari bingwa dar
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa....................... mkuuu!!!!!!!!!!!!!!!!..................... sio vizuri namna hiyo, umenijeruhi vibaya sana mbavu zangu!!...........................
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na ikitokea akawepo na akawa na Iq ndogo kama ya JK ataua sana wagonjwa badala ya kuwatibu wakapona.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaaaaa.....................hii kiboko yake hii!!

    Yani ange -manufacture wagonjwa!!!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri sijasema mie...
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakwere watakuwa vipi madaktari leo kunako mgomo? Thye should have started long time to take cover. Alas nimekosea bwagamoyo witchdoctors I mean,, Hawa wanaweza kuendesha vyema kitengo cha mifupa na icu?
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The stone whch was rejected by the builders has become the cornerstone-chaggas!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wewe ungesema hivi:

    Wizara ya Afya: muhimbili kuna ukabila, madaktari bingwa wote ni wachaga, wanapeana kazi.

    Yani ungeongea kama umekunywa ngera ya dadii..............if you know what I mean.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umemaliza
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    umesahau daktari mmoja wa kikwere JK Na yeye si dokta au ?
     
  13. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No comment!
     
  14. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ni kweli wachaga ni wengi lkn me nijuavyo mapofesa wengi muhas ni wahaya.nenda kaangalie nisemacho utagundua ni kweli tupu.sasa hivi makabila mengine ndo yanaibukia.na ni kwasababu wenzetu wahaya waliwahi kwenda shule.babu zao na baba zao waliuza kahawa na kufanikiwa kusomesha watt wao.
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni doctor kikwete
     
  16. s

    saddam Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****** atakuaje dr? nyway nin nimewahi mwona ****** dr wadau sio uongo ila ni mmoja tu ila pia msisahau dr mmatumbi,mdengereko,mzaramo,etc mkawatafute
     
  17. s

    saddam Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata idsm maprof wengi ni wahaya na wachaga wakifuata ila 2ache kulalamika wenzetu walitangulia kusoma they deserve those privilleges,utawala wamenyimwa na kula wanyimwe? we just need to pull up ourselves mbona wachaga hawalalamiki wahaya wanabebwa na kinyume chake? sasa ****** shule hataki atakuaje dr? watu wangeenda moshi watambue jinsi shule inavozingatiwa na kuwekeza pia,alaf mbona jeshini na polisi kuna wakurya wengi mbona hamlalamiki?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Usiombee ukaumwa meno ukaenda Muhimbili. Utakutana nae tena Orijino, dam dam.
     
  19. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wahaya na wachaga they run this country....yaani ikitokea hawa jamaa wakagoma effect yake atakuja kuiamua obama...yani sehemu zote nyeti wamezikalia wao na uko ulaya/ughaibuni ndo usiseme yani wahaya yamejaa
     
  20. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hiyu aliemfanyia oparesheni ya kichwa badala ya mguu na wakichwa akafanyiwa kwenye mguu alikuwa dr gani tena...naomba jibu wakuu
     
Loading...