Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi maandamano ya chadema.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by misorgenes, Mar 5, 2011.

  1. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unajua nimekaa nkajiuliza kama wiki nzima hivi, hivi maandamano ya chadema yangekuwa hayana mwemko wa wananchi kuna mtu angesema wamevunja sheria ya vyama au kutukana?
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawana hoja ya kuyajibu ndiyo maana. Wangekuwa na majibu kuhusu tuuma zilizobeba ujumbe wa maandamano haya, wangeyajibu kwa mbwembwe kubwaaa. Sasa kwasababu hawana hata moja la kulijibu, inabidi waseme ni uvunjifu wa amani yao. Kwani huwa hawataki kuulizwaa ama watu tujue ukweli kabisaaaa......
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wamegundua kuwa wameshikwa pabaya,kwani madai yote yanayobebwa na CDM ni ya kweli na hawana majibu yake(WAMESHINDWA KUTAWALA),hivyo wameona njia pekee ni kueneza propaganda mfu ili wananchi waichukie Cdm-ndo maana wanarukaruka tu na kauli mbofumbofu....WAMESAHAU KUWA "KURUKA RUKA KWA MAHARAGE.....!"
     
  4. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana CCM wanahaha. Maji yamewafika shingoni. CDM kaza buti
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado watachanganyikiwa mpaka basi, hakuna kulala mpaka kieleweke. Maandamano yawepo na kero zitajwe hadharani.
     
Loading...