Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi maamuzi yetu ya kuwachagua viongozi yatachakachuliwa hadi lini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanapori, Nov 22, 2010.

  1. M

    Mwanapori New Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inasikitisha sana kuona kila unapofanyika uchaguzi mkuu wa kuwapata viongozi, maamuzi ya wananchi juu ya kuwachagua viongozi wao kuanzia Madiwani, Wabunge hadi Rais huwa hayaheshimiwi.

    Unakuta nchi inatumia rasilimali nyingi sana za wananchi(walipa kodi) katika kuandaa uchaguzi, ambapo fedha hizi zingeweza kutumika kutoa huduma mbali mbali kwa wananchi.

    Wananchi wanapofanya maamuzi ya nani wanamtaka awe kiongozi wao, Tume ya Uchaguzi inahujumu (inachakachuwa) maamuzi ya wapiga kura!

    Hivi hii Tume ya Uchaguzi ipo kwa maslahi ya nani katika nchi hii?

    Maamuzi ya wananchi ya kuwachagua viongozi wao yataendelea kuhujumiwa hadi lini?

    Je tuendelee kukaa kimya tu na kubaki kuitazama Tume ya Uchaguzi ikiamua itakavyo?

    Wanajamii wenzagu naomba tutafakari na kutafuta suluhisho la haya yote.
     
Loading...