Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi lukuvi unanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chumba cha siri, Jul 23, 2012.

  1. C

    Chumba cha siri Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mala kwa mala nimekuwa nashangazwa na kile kinachofanywa na huyu mtu wa kule iringa maeneo ya isman hivi yuko kwa ajili ya maslahi ya nani pale bungeni maana kila hoja yenye maana kwa watanzania yeye anaipinga na kusema hiyo isijadiliwe

    sasa kunamaana gani basi ya wabunge kuwepo pale maana ukiondoa bajet mambo mengine yote yako katika tume na mahakani?

    hivi ni maslahi ya watanzania au ni maslahi ya serikari? ambayo anayasimamia kama ni ya watanzania ni kwa kiasi gani ametekeleza?

    nakama ni kwa ajili ya serikali mwisho wa hiyo si ni kwa wananchi ambao wameiweka madarakani?..

    MH.RUKUVI UNANINI?
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni mlinzi wa Maslahi ya Wahuni wachache wanaoimaliza nchi hii. Yeye amepangiwa kulinda maslahi yao huko bungeni. We ushangai Mwanasheria mkuu wa Serikali anavyoiabisha taaluma yake. Halafu wanasheria wapo kimya tu.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tatizo la Lukuvi alikula kilo nzima ya BULGA ndo maana kasi yake ya kufikiri imepungua jimboni kwake kuna njaakubwa maji ni kitendawili lakinikwa sababuyupokwa maslahi yamkuu wa nchi ndomaana kazi yake yeye ni kupinga tuuuuu
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zingatio historia yake kiuongozi utagundua uteuzi wake ukuu wa mikoa tofauti ulukua wa aina gani pamoja na kuboronga kote, he managed......
     
  5. C

    Chumba cha siri Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ismani ni jimbo ambalo ililkuwa la kwanza kimkoa kutoa mahindi ndiomaana ikawa na kuzoeleka kuwa mahindi ni na chakula ni kutoka mkoani iringa lakini sasa wapi hakuna kitu na hata wengine wanahoji ilikuwaje akapita bila ya kupingwa wakati watu wamechoka na wanashanga leo isimani kutegemea masaada toka miko ya morogorona njombe?

    amewatupa wananchi wote wa kule..................
     
  6. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    The guy who contributed is not far from the truth,i could agree with him,taking into consideration the circumstances of the situation in the house!
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hivi akina Mamwindi huko Ismani wamekwisha?

    But the guy is STD VII leaver, tumsamehe, lakini pia tujisikitie kuruhusu AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyu Lukuvi lazima 2015 tumng'oe M4C iende ismani lazima wananchi wataamka. nimeishi Iringa najua jinsi wakazi wa kule walivyokuwa wachapa kazi wakulima wazuiri wa mahindi lkn toka huyu mamluki lukuvi achukue jimbo, hakuna lolote l maana alilolifanya zaidi ya kuwaletea njaa tu
     
  9. t

    testa JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa ana roho mbaya sana hata wabunge wenzie toka mkoa wa Iringa wanamjua yaani huwa anataka yy ndiye awe kila kitu kutoka mkoani Iringa wakati shule hakuna tena alimnunua mtu wa upinzani kwenye uchaguzi wa mwaka 2010 jamaa akajitoa ili yeye Lukuvi aonekane kapita bila kupingwa,atangÂ’oka tu 2015
     
  10. f

    fergusonema Senior Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli siasa zimevamiwa jamani,yaaani mtu mzima na akili zako unasema lukuvi kapeleka njaa jimboni kwake,yeye ndo alisababisha mvua isinyeshe vizuri ama,tumia akili wew sio masaburi
     
  11. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chakushangaza hivi sasa ana masters' degree ya open university.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Leo umeshiba naona umelipwa Na Nape, hujui chochote kuhusu siasa, upevu wako mdogo wa kufikiria unadhani mvua peke yake ndo suluhisho la matatizo ya njaa, hizo ni fikra mgando ambazo wewe na wenzio wa ccm mmeziendeleza miaka nenda miaka rudi. so lazima tumpige chini ndugu yako LUKUVI
     
Loading...