Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Luhanjo,Jairo, Ngereja na Malima Wanasubiri nini kujiuzuru?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hakikwanza, Nov 21, 2011.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwangu binafsi nilijua ile siku ya jumamosi jioni wangekuwa wamemaliza mchakato wa kujiuzuru kwa jinsi walivyo ihujumu Tanzania. Lakini mpaka saa hivi kimya au ndio kanyaga twende Watanzania ni wepesi kulalama na kusahau
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tanzania hatuna culture ya kujiuzulu. It becomes even more so when you feel you are close to the man occupying Ikulu.
     
  3. S

    Sgaga Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie endeleeni kulialia tuuuu wenzenu wanakula kuku na familia zao,tz uwaziri au uongozi wowote wa juu siyo UWAJIBIKAJI bali ni "DILI" so wewe upo tayri kupoteza "DILI ZAKO" So kama wewe huwezi kwa nini wenzako waweze????
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    unaweza kuona jinsi gani majamaa yalivyo makauzu,
    kwa ile hotuba walilazimika kuandika barua siku ile ile.
     
  5. K

    Kutifiki Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Cha kushangaza zaid mtendaji mkuu wa shughuli za serikali bungen hasemi lolote yani kweli na CAG!!? Akatoa taarifa za ovyo bungen what kind of leaders we hv? Utasikia 2 wamepewa likizo tena ya malipo!!!
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    gazeti moja la leo limeandika kuwa
    • Malima kasema hatajiudhuru ng'o kwani hakufanya kosa
    • Luhanjo simu inaita hapokei
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nimefutilia uchambuzi wa magazeti kwenye tv na pia redioni,matarajio yng ni kusikia taarifa za ngeleza' na wenzake wote kuwa wamejiuzulu! Kwa njisi ilivyo naona bado wako ktk tafakuri ya kina juu ya maamuzi gn wachukue!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wakati report ya tume teule ya bunge inasomwa ngeleja alionyesha hufu kubwa sana
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sio suala la culture, bali ni upuuzi wa viongozi wa juu kuwashinikiza hao wezi kujiuzulu., mbona lowassa, msabaha, idd simba walijihuzuru.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanafuata ushauri waliopewa, nafikiri ulisikia kutoka kwa most of MPs kuwa wasijiuzulu, kujiuzulu siyo suluhu ya matatizo ambayo yalitokea. Tusubiri...soon something will happen!
     
  11. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Wanasubiri kushauriana na "Mheshimiwa Dr Dr Dr...." ili wakubaliane way forward...Mzee Mzima Luhanjo yeye atavuta muda then tutaambiwa anastaafu, hao wengine tusipoangalia yatakuwa yale yale ya kuhamishiwa sehemu ingine ili waendelee na ulaji! Tusubiri Tuone!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya mambo bwana bora kama unaroho ngumu mtu anakuzingua we mpige risasi tuangalie plan b lakini tunaishia tu kupost na kujichosha kwa vitu ambavyo unaambulia dharau..

    bora nipende mapenzi na bongofreva siasa stress tupu by First Born
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rejao,
    Wabunge wengi walisema watuhumiwa wote wawajibike. Alafu usipotoshe kuhusu dhana ya uwajibikaji. Kiongozi wa kisiasa anavyowajibika si lazima kwamba ndio suluhu ya tatizo au yeye ndio chanzo cha matatizo yaliyotokea. Kujiuzuru ni njia mojawapo ya kuonyesha umma kwamba hufurahii na unachukua yaliyofanywa na watendaji walio chini yako.

     
  14. e

    emmu Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ukiamua kupiga risasi kwa nchi yetu hii utapiga viongozi wangapi? mm nafikiri cha kufanya ni viongozi wote kurudia maadili na kuwa na hofu yamungu.Hii itasaidia sana
     
  15. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kiburi hiki wanapata wapi jamani?
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuwajibika ni dhana pana sana. Tuwaachie wahisika wenyewe waamue, kama dhamira zao zitawatuma kufanya hivyo basi watafanya.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Acha wale kuku mpaka tutakapowafikisha mahakamani, ndo watu wengine watajifunza nini maana ya kuwa kiongozi wa umma.
     
  18. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawana wasiwasi wala hawaogopi kabisa na sitegemei kama watajiuzuru, wana power
     
  19. n

    nyangasese Senior Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Ngeleja anakula kuku na familia yake wakati hapa Mwanza familia moja yatima hawana raha ya maisha kutokana na misukosuko wanayopata kutoka kwa ngeleja na diwani wake wa ccm juu ya nyumba yao.Wao na pesa zao za ufisadi wanaona kuwa wana haki ya kuingilia uhuru wa watu.kama unataka laana na watoto wako endeleza unyama unaowafanyia hao yatima wa mungu kwani ss hv nyumba yao inaweza kuanguka wakati wowote kwani nusu imezungukwa na maji uliozuia yasiingie kwenye jengo lako kuharibu vifaa vya thamani vya hotel yako vilivyoshushwa juzi na semi trela 3 vikitoka china.Kijana unacheza na moto hao yatima ni waislam tangu enzi za mababu zao, kamwe hutaiweza hiyo vita wakiinuka
     
  20. n

    nyangasese Senior Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Ngeleja anakula kuku na familia yake wakati hapa Mwanza familia moja yatima hawana raha ya maisha kutokana na misukosuko wanayopata kutoka kwa ngeleja na diwani wake wa ccm juu ya nyumba yao.Wao na pesa zao za ufisadi wanaona kuwa wana haki ya kuingilia uhuru wa watu.kama unataka laana na watoto wako endeleza unyama unaowafanyia hao yatima wa mungu kwani ss hv nyumba yao inaweza kuanguka wakati wowote kwani nusu imezungukwa na maji uliozuia yasiingie kwenye jengo lako kuharibu vifaa vya thamani vya hotel yako vilivyoshushwa juzi na semi trela 3 vikitoka china.Kijana epuka laana ww unakula raha na watoto wako huku unawapa taabu wa wenzio ukiendelea na tabia hii tutaweka hadharani kila kitu
     
Loading...