Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi Lowasa alipata kiasi gani cha kura Monduli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masaiti, Nov 5, 2010.

  1. m

    masaiti Senior Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilisikia matokeo ya ubunge wa Monduli katika radio na ilitangazwa kuwa Mh Lowassa ametapa ushindi wa 93.7%. Nimepitia website ya gazeti la Mwananchi linaonyesha kuwa alipata kura 3,236 dhidi ya kura 2,358 alizopata Bw Mollel wa CHADEMA. Ushindi huo ni wa 57% na Chadema 42%.

    Je ni kweli jimbo la Monduli lina wapiga kura 5,661 Tuu?
     
  2. B

    Bukinabuza Member

    #2
    Aug 8, 2015
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamaa anaongea kura zote za nchi hii utafurahi ukisikia anapoamukia watanzania kwenye mikutano yake CCM. nafikiri CCM itapiga bao kama mia kwa bila majibu na UKAWA KAWA wanajua hilo, Magufuli jembe kali
     
  3. n

    neemaanjela Member

    #3
    Aug 8, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jembe kwako na familia yako huku kwetu kawaida sana mkuu.
     
  4. Mwana hapa hapa

    Mwana hapa hapa Member

    #4
    Aug 8, 2015
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jembe wapi; unataka awe mwenyekiti wakati hakuwai kuwa hata monitor darasani
    Ndani ya chama ndio kabisaaaaa
     
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,275
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    Lowasa mwaka huu atapata kura 90% ya kura zote.
    Kifupi Magufuli mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara hana kitu.
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2015
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Mbeya, Iringa, Njombe, na Ruvuma Magufuli hana kitu
     
  7. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2015
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tanga zenj Mtwara kigoma asahau
     
  8. shululu

    shululu JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2015
    Joined: Jan 26, 2015
    Messages: 7,552
    Likes Received: 31,293
    Trophy Points: 280
    Pamoja na shinyanga,simiyu mwanza,geita na kagera hasa wilaya ya biharamuro magufuri hawezi pata hata kura moja na yeye analijua hilo.
     
  9. kisanganyakiswata

    kisanganyakiswata JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2015
    Joined: Jan 28, 2014
    Messages: 854
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mtamaliza yote nyie wakati wewe kura yako ni moja utadhani mtawapigia wengine kura nisiri tulieni tu
     
  10. n

    needeseela JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2015
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 942
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nina Imani na UKAWA ila tubakize akiba ya Maneno. Itatufaa maishani!
     
  11. libeva

    libeva JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2015
    Joined: Mar 25, 2015
    Messages: 1,799
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Kweli kwako jembe mmeo anae kupumulia
     
Loading...