Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Loliondo iliyouzwa na Mwinyi kwa mwarabu isharejeshwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 10, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaokumbuka kashfa iliyotikisa nchi wakati wa utawala wa Ali Hassan Mwinyi ya Loliondo watakuwa na mengi ya kusema. Je yule mwarabu Brigedia Ali wa falme za kiarabu ndiye huyu huyu aliyesafirisha twiga hivi karibuni? Je serikali ilisharejesha mbuga yetu au wamekuwa wakirithishana ulaji hasa baada ya kusikia kuwa viwanja vingi vya uwindaji vinamilikiwa na makampuni ya vigogo ukiachia mbali watu kama Pius Msekwa kuwa na maslahi binafsi kwenye dili hili?
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kwani miaka 99 imeisha Mkuu? Mkuu hata Serengeti kuna kipande waliuziwa wazungu wa Singita kwa muda wa miaka 99
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Mbona hata kufa hatujafa mkuu? Swali hili watauliza wajukuu zetu. Mia.
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nai hurumia Tanzania aijawai kupata viongozi wanaojali kizazi kijacho labda Nyerere tu wengine wote majambazi
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Father of All bado kabisa tokea imeuzwa haijafikisha miaka 50 na mkataba ni miaka 99 labda tusubiri 2015 CDM watafanyaje kwenye hii mikataba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. A

    August JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    watu wana tamba kwenye utawala wangu nilifanya hiki au kile, kumbe kutamba kwenye kulitokana na kuuza nchi au kipande cha nchi, ipo haja mikataba ya namna hii, iwe ina pitiwa na wabunge, na wananchi waelewe kinachoendelea
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    waislam wameuziana na waislamu wenzao. Huyu mzanzibari alikuwa na haki ya kuiuza Tanganyika kwani hana uchungu nayo. Let Zanzibar go.
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kule ukifika ni dola ya arab hadi simu inakuandikia 'welcome to arab state'
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [TABLE="width: 96%"]
    [TR]
    [TD="class: panelsurround, align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hunting Blocks hazitolewi zaidi ya miaka 5. Msidanganye watu.

    ALLOCATION OF HUNTING BLOCKS WILL NOT BE REPEATED
    The Ministry of Natural Resources and Tourism would like to inform the general public that the process for block allocation for the hunting tern of 2013 – 2018 was concluded in September, 2011.
    The results were published through mass media in September, 2011. It was reported that, 60 companies were allocated with hunting blocks. Out of those a total of 51 companies were local (85%) and 9 were foreign (15%). The current allocation was done in conformity with the requirements of section 39 (3) (b) of Wildlife Conservation Act No. 5 of 2009.

    Soma zaidi: ALLOCATION OF HUNTING BLOCKS IN TANZANIA
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I hate CCM, I hate Kikwete, I hate Mwinyi, I hate Mkapa and I love Nyerere
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mzee Ruksa aliuza kwa waarabu! mzee Ruksa pia anausika kumkolimba mwandishi wa habari Stanley Katabaro aliyechunguza na kuandika habari ya LOLIONDO GATE.

    R.I.P Stanley Katabaro.....shujaa wetu,mzalendo wa kweli
     
  13. m

    mharakati JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii labda labda hii ndiyo inayonifanya nisihelewe hii M4C ya CDM kwa nini sisi tufikirie wenyewe labda watafanya hiki badala ya wenyewe kueleza umma unaotaka mageuzi ya kweli kua watafanya hivi...cdm iko vugu vugu kwenye mageuzi ya kweli
     
  14. r

    raymg JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mjibu wa habar nilizonazo pamoja na eye witness, mwarabu bado anamiliki hilo eneo, na yule jamaa hua haui wanyama bali mara nying hukamata wazma na kwenda nao uarabun!......ntakuja na mkasa kamili
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si kabla ya miaka 99. Haka kazee kalituibia sana. Jana kalikuwa mahakamani kakitoa ushahidi baada ya kulizwa kodi za nyumba kalizojenga kwa pesa ya wizi. Sijui vizee kama hiki tunavilipa pensheni kwa ujambazi viliotufanyia au kwa lipi!
     
  16. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Mkuu Zomba,asante kwa ufafanuzi ndio dawa yao hawa wanafiki wanasahau wao wanavyouza utu wao kwa Sabodo.
     
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Kama anamiliki kisheria tatizo liko wapi au kwa kuwa ni mwarabu?

     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  19. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Liliondo iliuzwa 1st april fool siku ya wajinga duniani Mzee mwenye Nyumba aliyetaperiwa ndie alitia sahihi siku hiyo...
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Heshima yako Mkuu vipi kesi ako kuna dalili zozote ya kupata pesa yako? maana huyo uliyemshitaki ataishia kuwekwa ndani tu na sio kupata pesa yako vipi biashara zingine au ndio haziendi vizuri?
     
Loading...