Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi logic ya kuajiri mpaka wahasibu wa India, Kenya ni sheria inaruhusu au uhamiaji scams?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SilvaG, Aug 4, 2011.

  1. S

    SilvaG Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna makampuni yapo mwekezaji =foreigner, manager =foreigner, mhasibu= foreigner, bankers=foreigner, auditors=foreigner
    Hata kama TRA watafanya audit yao kwa kawaida baada ya miaka 3 unategemea huo mlima wa data abaini wizi kweli kama si kupitisha kila kitu???
    Kama serikali ingekua makini hasa eneo kama la uhasibu ambapo information zote za kampuni zitakuwa recorded ingeamua lazima awe mtanzania vinginevyo tunacheza tu.
     
  2. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ni kampuni ipi hiyo?
     
Loading...