Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi lipi ni kweli??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majany, Apr 17, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi wanawake wanavaa nguo ili kuwa'impress wanaume??au wanavaa nguo zao ili ziwapendeze............Ninamaanisha 'assume kungekua hakuna wanaume,wangeendelea kuvaa nguo za kubana,fupi sana,za kutamananisha etc...kama wafanyavyo hivi sasa??????????????
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wangevaa tu, kwani kuna wanawake wengine wanavaa mavazi kuwakoga wanawake wenzao, either hawana kipato cha kununa au hawawezi kupendeza kuwazidi n.k
    Kwahiyo kaka kama unajidanganya ya kuwa anakuvalia wewe mwanaume we endelea hivyo hivyo!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwaupande wangu nikiwa ndani kwangu namvalia yeye,nikiwa nje sivai kumfurahisha mtu sababu mwanamke kujistiri.....
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Swali lako lina utata kidogo, ila wapo Wanawake wanaovaa nguo kwa ajili ya kujisitiri na pia ili wapendeze. Hawa ni wadada wenye staha na heshima zao. Pia wapo ambao huvaa kwa ajili ya kuvutia wanaume kama wateja wao. Ukienda maeneo ya Corner Bar, Jolly Club, Meeda nk. Na pia wapo wengine wanaovaa kulingana na ethics za kazi zao kama bank, BOT nk. Pia wapo wanaovaa kwa kulazimishwa na sheria za maeneo wanayosoma kama chuo cha utumishi wa Umma nk Na pengine wapo pia wanaotafuta kupata mahusiano ya haraka kwa kubring attention ya Wanaume kwa kuvaa nguo fupi au zinazobana!
    Ila all in all, nafikiri ni jambo jema wanawake wajue nini cha kuvaa, wapi na kwa wakati gani! Maana vimini huweza kwenda navyo kwenye nyumba za Ibada wala suti kuingia nayo disco! Na pia nguo fupi kupita kiasi mchana mchana si jambo linalopendeza.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Navaa kufeel good and sometimes to have make that entrance.

    Kama kungekuwa dunia yote ni wanawake still ningevaa what I do hata hizo fupi, kama ninajiamini kwanini, sometimes you create inspiration, if you know what I mean...good figure, good taste and it all feel good.
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguo fupi vaa ROOM na mumeo tu, nje vaa nguwa za ishima. musitutege wana-dada

    kazi na sala muuimu
     
  7. E

    EDOARDO Senior Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajaribu kuwafanya wanaume wajinga kwa kuwaonesha maungo yao ya ndani. Ni kweli yanagusa hisia lakini sasa tumeshazoea kuona kwa hiyo ni kawaida tu.
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama guu lako lina manyoa kama mwanaume, au mwembamba kama ufito, mikovu ndio usiseme, ni lazima uvalie nguo ndefu ili zikustiri, mie kama nina mguu wa bia kitu soft, nimfichie nani?
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kusingekuwa na wanaume, wangetembea hata uchi, kama wabisha tembelea shule za boarding hakufai!!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wanaume wasingekuwepo....tungetembea uchi kupata upepo....
    mnatubana sana.....hatupumui hata tone....
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ... Du! - yashakuwa hayo! .. basi napita!
    [​IMG]
     
  12. M

    Magwero JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mim sina hata ninalojua ila naskia hata kwenye shule za grls...wadada wanatupia mapigo hayo,hayo..!
    Yani ni girls schl,lakini vipedo,bana matiti,min skrt,skin jeans and ext.. Wanavipiga kama kawa...
    Nadhani ni mavazi tu..
    And sm of thm zinanivutia...
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    we pita bana....ukiona vyaelea jua vimeundwa......
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    nisubiri tupite wote....
     
Loading...