Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi lini wanajeshi madai yao hayatalipika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Aug 3, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Jamani hivi hawa wanajeshi, polisi na idara ya usalama wa taifa ni lini madai yao ya mishahara hayatalipika? Au ya kwao yanalipika? Au ni yale maduka ya furniture bei cheee, electronics bei chee, building materials bei chee, beer bei poa, kwenye daladala hakuna kulipa nauli?

    JK, ukitaka wafanyakazi wa serikali wasigome basi fanya kama kwa hawa JWTZ, Polisi na Idara ya Usalama wa Taifa, au ulainishe maisha ya watanzania kwa kushusha gharama ya maisha, mfano, inflation iwe 1.5%, na thamani ya shilingi iwe 500/ kwa USD moja. Hivi wakati unasema 'maisha bora kwa kila mtanzania' hukujua kama unawaambia waalimu na madaktari kuwa mishahara itakuwa minono na sehemu za kazi zitakuwa super?!
     
  2. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka nchi hisitawalike nn...........
     
  3. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe huna busara, tena huwezi hata kuongoza wadogo wako. Unaandika nini wewe ebo!!!!!!!!!
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wee wee weee! tena uishia hapo hapo unataka "DR" wetu atembee kwa mikono badala ya BMW athubutu kusema kuwa mishahara yao hayatalipika aone mziki wake..... yaani wakisema nyongeza ya asilimia 150 wanapewa fasta
    :israel: atafika ndani ya sekunde.
    mziki wa wanajeshi na uwt ni tofauti afadhali hawa policcm ataweza kuwajibu huku akichekacheka
     
  5. k

    kachwamayebe Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini bado na vyombo vya usalama JK kavigawanya kwa makundi ndiyo maana kuna usalama wa taifa ccm,usalama wa taifa Ikulu,usalama wa taifa wa dsm,na usalama taifa wa kawaida, wakati huohuo kazi anayoifanya askari jeshi na askari polisi ni moja na kuumia ni kulelkule na hata kutoa saluti ya himahima...tanzaniaaaaaaa huwa ni moja lakini bado mshahara wao ni tofauti ktk ration.ukiweka kando sifa tofautishi mfano elimu,vyeo,kitengo au taaluma
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    ww iishia hapo hapo......
     
Loading...