Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi lini na mimi nitapenda????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wa Bagamoyo, Jul 16, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti jamani huu ni ugonjwa au ni nini mana sijawahi penda mwanamke, hua nasikia tu mapenzi yanaumiza bt me sijui hiyo kitu ipo vipi. Me ni single boy ukinipenda namaliza.leoleo túu. Je nitaweza badilika jamani mana umri wa kuoa umefika?
     
  2. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    just askin'
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Serikali ya mtu ni mawazo yake mwenyewe..bila kusahau dunia yako chaguo lako!
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    ebu jaribu kuanzisha mapenzi na mwanaume mwenzio uone kama yananoga au hayanogi,kwa ushauri zaidi unaweza kuinbox..
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hujawahi penda but mtu akikupenda unamaliza leo leo... ndiyo unamaanisha nini hapo?
     
  6. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha upumbavu wéwe
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We wabagamoyo tafuta wazee wa ukanda wenu wawasaidie uko simnasifika hadi kwa kuwapa watu mishpa
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kupenda ni mazoea yanayotokana na malezi toka ukiwa mtoto, inavyoonyesha ulikosa kitu kinachoitwa mapenzi toka kwa wazazi.
    Tunashukuru mungu katika kipindi chetu hiki kuna majarida mengi tu ya kimapenzi yanofundisha jinsi gani mtu unavyoweza toka hali moja kwenda nyingine ya kimapenzi.
    Jibihidishe kutafuta hayo majarida ili uweze pata shule ya mapenzi.
     
  9. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anamaanisha sifuri saba kudanganyana, mchana mchana hawezi.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana una matatizo ya kisaikolojia, nenda kwa wataalum wa saikolijia na akili za watu wanaweza kukufanyia 'kanseling' ukaondokana na hilo tatizo ...
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    Kwenye swala la kupenda wanaume wengi huwa hatupendi kusema ukweli.

    Tunapenda tuonekane tuna moyo migumu kuliko binadamu wa kawaida, ni wanaume wachache ambao tuna huwezo wa kusema hadharani kuwa tume fall in love au tulisha wai ila kutokana na kutendwa hatu amini kwenye mapenzi.

    Nawasifu sana wakina dada wao wako wazi sana kama wametendwa watasema,kama wanapenda watasema, kama hawaamini kwenye mapenzi baada ya kutendwa wataweka wazi.

    Sisi wanaume ni wagumu kusema ukweli.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Acha kupiga punyeto kijana.....
     
  13. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kupenda ni ishu waungwana au labda sijapata mjanja wangu.
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inshallah mungu akujalie upende uione raha yakupenda.
     
  15. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umejuaje kama umri umekwenda?
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kaka hauko pake yako,ila kwa uzoefu tunatofautiana,mwenzio hisia za mapenzi zilikufa pale mchumba wangu aliponisaliti na nikajidai kupoza machungu kwa kuwa mlupo bahati nzuri sikuyakanyaga,mwisho nikajiuliza kama sitapenda tena ni nani atakayekuwa mama wa watoto wangu..??Nikatafuta mtaalamu wa ushauri na sasa niko katika hatua nzuri tu ya kutengeneza uchumba na mungu akijaalia ndoa itafuata kwa mchumba ambaye nimekutana naye hapahapa JF.Tafuta washauri watakusaidia,kwa kuanzia nenda pale Muhimbili kama uko Dar,kuna kitengo cha Wendawazimu,ulizia kuna wataalamu wazuri sana na nina imani wanaweza kukusaidia katika tatizo lako..
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa unamaanisha hii hali ni ukichaa???
     
Loading...