Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi lengo la swali kama hili ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jul 29, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    habari za jumapili wapendwa, natumai wengi wetu tumetoka church na wengne tumepumzika na kuna wengne wapo mzigon km mie hapa. nisiwachoshe. . .
    nimewahi kukutana na baadhi ya akina baba ninaofahamiana nao na kuwaheshimu wenye mabinti wa rika langu wakiniuliza swali hili. . hv umeshaolewa? kwanini hujaolewa ama unachagua sana wachumba? na wananisisitiza kuolewa na wananisisitiza kutochagua sana. hv huwa wanamaanisha nini, kwani me suala la kuolewa ni maamuzi binafsi kwanini wao wanishadidie? kwani lazima?
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unajua weng huwa wana expect angalau mpaka 26 umechelewa sana 29 uwe umeolewa cz ikifika 30 ni ngumu saana kupata mwenza cz wanaume baadh yao huwa wanaona umechakaa, so ikifikia e.g 27 afu hauelewek bado hapo ndipo maswal yanapoanza na kunyoshewa vidole..they blv wanawake 2na deadline a.k.a expire date, so lazima ubalance, KUOLEWA SI LAZIMA INGAWA INAONGEZA HESHIMA..
    A.K.A MARRIAGE TS A MATTER OV MIND IF U DONT MIND IT DOESNT MATTER.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi huwa nawaambia nipeni huyo mchumba?...wakiangalia hakuna mtu ..basi wananielewa kuwa wa kunioa hakuna wala sio mimi nina shida
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,056
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    kwa maisha ya sasa..

    hayo maswali ni ya ki 'primitive saana'

    ni sawa na kumuuliza mtu eti bado

    unapanda daladala?

    utafikiri maisha yake unayapanga wewe...

    wapumbavu wengine utasikia....'bado umepanga mpaka leo'?
    hujajenga bado?


    stupids questions from stupids people
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hujajua tu kama hao 'wababa' wanakutongoza? Stuka!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Naaam. Maandiko yanasema "aliyepewa vingi, atadaiwa vingi"
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    The Boss, i like this "stupid questions from stupids people" yan unakuta mtu kakushikîa bango hv hujaolewa tu. tatizo nina mwili mkubwa bt kiumri cjafikia miaka ya kuexpire kama asemavyo mdau Kilahunja, naamini kila jambo na wakat wake na pia colewi kuifurahisha jamii,kufuata mkumbo ama kushinikizwa na wazazi/ndugu. nitaolewa kwa mapenzi ya Mungu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kamanda kuna ujumbe wako hapa

     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,056
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    na hata usipo olewa
    there is nothing wrong with that
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    issue ni pale unakutana na mzee wa kijijini kwenu afu akakutwanga swali kama hlo. . . me huwa nawajibu bado nasoma ila nikimaliza kusoma ndo ntaolewa. make wanachosha as if walikuletea mchumba ukamkataa. . .
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    no Kaizer katika hao walioniuliza maswali hayo hakuna aliyenitongoza make me huwa serious nkikutana na issue kama hyo. pia huwa nawahi kuwatambua km anataka ku-develop interest kwangu. akikutana na ndita obvious hawezi nieleza ujinga make kutongozwa hovyo hutokana na the way mtu anavyoji-keep. kimaongezi na hata kimavazi na mazoea pia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    no Kaizer katika hao walioniuliza maswali hayo hakuna aliyenitongoza make me huwa serious nkikutana na issue kama hyo. pia huwa nawahi kuwatambua km anataka ku-develop interest kwangu. akikutana na ndita obvious hawezi nieleza ujinga make kutongozwa hovyo hutokana na the way mtu anavyoji-keep. kimaongezi na hata kimavazi na mazoea pia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me binafsi napenda kuolewa, why? napenda kuwa na familia yangu, napenda ile hali ya kumilikiwa na pia ndoa ni mpango wa Mungu. ila ntaolewa panapo nafasi yaan muda ukîfika.
     
  14. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Boss umenikumbusha cartoon moja kwenye gazeti moja la zamani: jamaa kamuuliza mwenzake; miaka 10 bado unalala kwenye chumba kimoja cha kupanga? Mwenzake akajibu; kwani waliojenga ghorofa wanalala kwenye vyumba vingapi?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Umeona ehee yupo slow more!!
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo unakuwa unaelezwa kwa njia nyingine kwamba: 'we can see that you are now past your prime age na hujapata mwenza, vipi tukikusaidia kabla hujazeeka'
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    No usichukizwe na maswali kama hayo charminglady. Wanakuuliza hivyo kutokana na ile kasumba kwamba kama hujaolewa basi unapiga uhuni tu mitaani, kitu ambacho ni aibu ktk familia/ukoo. Isitoshe jamii ina-perception kwamba wadada wa siku hizi wanachagua sana
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    becoz every father deep down has the desire to walk their daughter down the eile kama wanawake wengi wanavyotaka kufind their prince charming.
    ndio kuolewa ni ishu yako ila inafika wakati wanaona muda unaenda na wewe bado upo upo it raises questions as to wat kind of lifestyle u lead. no father wants to know that their daughter anagawa utamu kwa mwanaume bila serious future tho at the same tunakuwa na double standard in the sense wanaume hao hao twapenda utamu bila commitment.
    all in all ni ile concern to kwamba muda unaenda na kuwa unaweza kuwa unaishi maisha ambayo sio maradufu.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    teh teh, bora niulizwe na kijana mwenz.ngu.sa hyo mzee me nampeleka wapi yakhe
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ask stupid question and get a stupid answer; mwambie nipe kijana wako nimuoe!
     
Loading...