Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Lema alihutubia tarehe 25/09/2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joan Joel333, Sep 26, 2012.

  1. J

    Joan Joel333 Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni swali ambalo najiuliza kila saa nakosa jibu kwani nisingekuwa member wa jf nisingejua kwamba lema alihutubia jana.kina chonishangaza ni kwamba

    cjackia taaarifa yoyote kwenya tv huhusus hilo hiv ndio waandishi hawakuona pointi yoyote kwa lema au ndio kusema walihongwa wasripot chochote kuhusu lema
    .


    kama ni hujuma zimefanywa na waandishi wa habari zitashindwa kwani tayari wanamkubali kuliko wanavyodhani


    [pia wadau labda ni mm ckuona kitu lakin cjaona ebu nihabarisheni] au nyie mmeona?




    tbc1/ccm/ haikubaliki.............tushirikiane ekuitokomeza
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aligonga mzigo kama kawa,unajua watu wa arusha nawafananisha na nchi zilizoendelea,wanajua wanafanya nini na kwa nini.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo, walishachimbwa biti hao jamaa. Ndo maana kila mara nashauri kianzishwe chombo cha habari cha Nguvu ya Umma ndo tutakuwa tunapata habari hizi!!!!!
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kamanda, kuna haja ya kuanzisha chombo cha habari cha CDM, hawa wengine inaonekana wameshatembelewa na magamba mtoa roho na kuambiwa watafikishwa msitu wa pande mara moja wakikaidi amri ya magamba.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo watangaze jinsi mke wa Lema alivyojifungua? Hilo halina faida kwa taifa.
     
  6. J

    Joan Joel333 Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui hata gamba wewe
     
Loading...