Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi leaving certificate ina umuhimu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by QUALIFIED, Aug 16, 2012.

  1. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jaman msaada kujua kama leaving inaumuhim na inatumika wap maana yangu ilifuliwa kwenye begi hata haitamaniki kabisa msaada wakuu
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sa ulichukua ya nini kama hujui umuhimu wake?
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ina umuhimu ..baadhi ya kazi ukipata huitaji na leaving pia...kuavoid uchakachuzi wa vyeti...
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Si ndio hapo sasa.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    ni mhimu sana tu, nakushauri uende shuleni kwako upewe nyingine. zile zinapatikana.

    leaving inatumika kuhalalisha cheti chako. mfano cheti chako academic kinaonesha umesomea mzumbe, je kuna cheti cha kuthibitisha kuwa uliwahi kusomea mzumbe? ndiyo kazi kubwa ya leaving. wanafunzi wa private candidate hawahitaji leaving ila wa scholl candidate wanatakiwa kuwa nazo
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Tunako elekea hata Certificate za ki academic zitakuwa hazina ishu kabisa, Mashiraka mengi ya Nje ya Nchi yanayo fanya kazi Tanzania huwa hata hawaombi academic certificate, nisha wahi kufanya interview kwenye mashirika kama matatu na yote nilibeba veti lakini walisema hawahitaji vyeti bali CV, ila ni muhimu kwa kumbukumbu
     
Loading...