Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwenda bar au club ni uhuni???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jul 11, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Husika na hiyo heading, hilo ni swali kaniuliza rafiki yangu (mdada) nimpe ushauri na mtazamo wangu kuhusu hilo suala....
    Anasema kwua yeye akijisikia kutoka out huwa anawatafuta washkaji zake wanatoka out, wanapiga story, wanakunywa pombe then anarudi zake home kwake..... au kama ni w-end anawatafuta wanakwenda club baadaye wanamrudisha home kwake...

    Sasa kaniuliza mimi kama rafiki yake nina mtazamo gani juu ya hiyo tabia yake? kabla sijamjibu naomba mtazamo / ushauri juu ya hili..........

    Kimahusiano yeye hana mahusiano ya kudumu ana b/f wake ambaye huwa wanatafutana wakiwa na naniliu tu baada ya hapo kila mtu ana hamsini zake, sababu ya yeye kufanya hivo ni kutokana na kutendwa ma aliyekuwa mchumba wake ambaye alimuacha wakati keshamtambulisha na kumpeleka kwao (kwao kijana) sababu sijui hajanambia mpaka leo.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Ili tuweze kutoa majibu sahihi, tuwe na base moja ya ku-hinge arguments zetu. Let first define what is uhuni, then from there we will reach a valid conclusion. For example if I ask you: Is a whale a fish? You will first have define what are the characteristics of a fish and a whale -define the two terms!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    wala sio uhuni ni kujifurahisha unafanya kitu roho inapenda. kuna wengine hawaendi bar wala club lakini mambo yao balaa tupu.....kama nia yake ya kwenda bar na club ni kujifurahisha aendelee bila wasi
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    I'm neither a grammarian nor grammar police but your grammar and syntax suck.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inategemea unaishi kijiji gani! Jumapili kwenye ibada nilikaa na mdada kanisani yuko busy anachat kwenye bbm!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ni starehe.....starehe sio uhuni ingawa kuna starehe za kihuni
     
  7. phina

    phina JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemea anaenda kufanya nini huko club au bar..wengine wanaenda kuwinda wanawake au wanaume na wengine kukutana na rafiki zao, wengine kupoteza mawazo...na kuendelea!yeye anaenda kufanya nini??
     
  8. phina

    phina JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani Nyani Ngabu..easy on the fella!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio uhuni.....
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tabai ya kwenda Club na bar ndiyo iliyosababisha mchumba wake wa awali amuache.
    Tabia ya kwenda bar au club si uhuni, ila jamii inachukulia ni uhuni kwani mwisho wa starehe huko bar au club ni matendo ya kihuni.
    Upande wa pili hii ni tabia tegemezi, ukianzasha tu kwenda club ni vigumu kuacha tabia hii. Hata kama utakosa pesa, utatafuta tu ili weekend uende club.
     
  11. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenda club au bar si uhuni provided you aren't doing anything illegal
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kufanya kitu illegal ni uhuni?
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaaa!.....lol.....huyo kweli kiboko daaah!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Afu wewe......ole wako nikukamate!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushaurim ujumbe utafika. nia yake ya kwenda bar / club ni kwaajili tu ya kujifurahisha na kukutana na rafiki zake na sio vinginevyo!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nikuelekeze aliko? Nilipe deni langu kwanza....
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Nielekeze.......naenda kuchukua hilo deni afu nakuja kukulipa!
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    c ndo hapo, mimi ushauri wangu niliotaka kumshauri ni huu... huko anakokwenda club au bar a-behave co kwenda kavaa ki-uchi uchi avae mivao yenye staha hata kama ni mivao ya usiku na co kama ya wale wanaokwenda kwa minajili ya kutafuta biashara huenda hata mtu akashindwa kumtofautisha na hao wanaojiuza.... pia aangalie asiwe analewa kupita kiac mpk hata rafiki zake wakakereka.... je hapo nitakuwa nimekosea make ni mtu wa kununa nuna sana na sitaki kumkwaza!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante mkuu, starehe za kihuni ni kama zipi ili katika ushauri wangu nimwambie hivo pia
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    yeye huenda bar/club kupoteza mawazo, kujifurahisha na co kwenda kutafuta wanaume kwani ana marafiki wa kiume anaotoka nao ila hakuna aliye mpenzi wake kati ya hao just kampani tu........ na wengine ni officemate na schoolmate
     
Loading...