Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli walikuwepo . . . ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CPU, Apr 22, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maji yananukia harufu tamu haina mfano, anaanza kwa kukalishwa kwa namna ambayo sehemu za kati zinatulia kwenye kisos, zinaanza kukandwa taratibu na maji ya nazi yenye machicha yake, kisha zinapakwa mafuta ya nazi.

    Halafu aanza kuogeshwa mwili, kusuguliwa asuguliwa kwa machicha hayo hayo ya nazi (sio dodoki), akitoka hapo afukizwa uturi na kufungwa khanga, kazi yake ni kupumzika chumbani na kwenda sebuleni kula tu.
    Ikawa hivyo siku ya kwanza, ya pili na hatimaye ya tatu akasalimisha mtaji wote wa n’gombe na kuikana familia yake (jamani hapa siwasemi wale ndugu zangu wanaosifika kwa ufugaji n’gombe . . . . . haha aha ha ha)


    Kwa kweli walisifika mno kwa mapenzi motomoto na kutunza ndoa zao, waliimudu hiyo fani kisawa sawa. Hii ni simulizi fupi ya sehemu ya ufundi na utaalamu wa mapenzi ambayo nimehadithiwa na kaka yangu mkubwa.


    Saa hizi nikiwa kama kijana siyaoni hayo, napata wakati mgumu kuamini kama ni kweli ilikuwa hivyo kipindi cha nyuma . . . . kulikoni????
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    walikuwepo na bado wapo.Hapa JF yupo mmoja, for sekyuriti reason hatotajwa.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    :nerd:
    Weeh sipiyuu!sasa kwenye kisosi kama hazienei itakuwaje,si zitamwagika?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yapo CPU.....tumefanyiwa hayo na tunatunza kina Kloro.....l.o.l
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi nimeweka kwenye bracket wewe unaweka hazarani. watatuloga ujue!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    daah Nazi tena
    kazi kweli kweli ..
    recipe niijuayo ni tofauti sana lol
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usiitaje, CCM watapandisha bei yake.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nina malengo binafsi...ni kati ya yale niliyofunzwa kabla sijakabidhiwa kwako.....!! :nerd:
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao wa sekyuriti rizon ni wa juzi juzi tu, sio origino.
    Wanajivua magamba hao
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tobaaa! hehehe kwa utamu huu leo acha nikomenti huku nimevaa boxer tu. nikuwashie web cam uone ?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    haya bwana mmhhh
    Nilikuwa najitayarisha kutoa za bure..
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf kamanda mbona Lizzy haonekani au tayari ameanza kujiskia kichef chef cha miezi tisa?
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkubwa, ohoooo
    Unakuwa umeshapimwa saizi ya sehemu za kati kitamboooooo
    Kikiletwa kisos ni kuenea tu, hakuna cha kumwagika wala kuvuja
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Basi na mimi nionjeshe ili nikubali bado mpo . . .
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya hayakuwepo.
     
  16. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo ya Tanga hayo, Nazjaz upo ?
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bruno Mars.....Just the way you are.....:whoo:
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajifanya kushangaa nini sasa???
    Au unataka kusema unajivua gamba???
    Wewe ndio unanipa haya mambo mpaka nimeuza hadi jina langu
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he he Kloro naomba ujibu.....CPU habari yako binafsi jamani? siku nyingi? me miss you!

    Lizzy hajambo?
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shoga yake Sophia Simba ataitisha kikao na akina mama/dada waandamane kuwanyima naniliiiiiiiu . . .
     
Loading...