Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli Serikali yetu ipo serious na suala la nishati??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jun 7, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli tuna miaka 50 hatuna umeme wa uhakika, hii imekaaje?

    Nini mpango wa serikali yetu jamani??
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tufanye maamuzi sahihi wa TZ, ccm hawana uwezo wa kuitoa hii nchi hapa tulipo tukiendelea kuwakumbatia ccm tutaishia kuwa maskini milele na milele amina
     
Loading...