Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli nchi hii inayo rais au..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dkalu, Aug 12, 2011.

  1. d

    dkalu Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa tukisumbuliwa na tatizo la mafuta kwa wiki mja lakini rais atoi ata kauli kweli tunakiongozi au?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yupo lakini ni kama HAYUPO vile!!
    Anaendelea kutalii dunia na kumuenzi Vasco Dagama!!
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    we muache mkulu apumzike na swaumu, msimusumbue!
    ....hivi loe ni kundi gani litakuwa Magogoni kufuturu vile!? nataka niungane nalo maana sijawahi kuingia pale
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    NIlisikia kama vile Babu Mwasapile na ujumbe wake wanapata futari kwa babu leo...Nadhani hapo patakufaa kujichomeka!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani anaelewa kinachoendelea kwenye nchi hii?????
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    KUINGIA MAGOGONI BI CHEP,TAFUTA BANDA LA MANYASI SEHEMU,TUNGULI ZA KUTOSHA!KANIKI NA MAPETE!WALA USALAMA WA TAIFA HAWAKUJAGUI GETINI UKISHAKUWA HIVYI UNA FREEPASS! TAWIRE BABAA
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naendelea kusoma kila mchango lakini sioni jambo hapa. Naona punde panga la mod litapita?
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli unaweza kujiuliza,maana kama yupo na serikali ipo na mamlaka kamili iweje mtu,tena asie raia aipe serikali(kama ipo)masaa 24 ibadilishe maamuzi yake na mtu huyo akawa bado anadunda mtaani?
     
Loading...