Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kweli nafasi za uhakimu zimetoka?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neyl, Mar 6, 2012.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mambo? jaman hivi kweli nafasi za uhakimu zimetoka? nmeskia kwa daladala watu wanaongea ila nimetafuta kwenye magazet sijaona, je ni kwel zimetoka na gazeti gan labla limetoa?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini hukuwauliza?
     
  3. neyl

    neyl Senior Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwasababu wewe upo wa kukuuliza
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Here we go..bado.
     
  5. L

    Lsk Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hazijatoka mdogowangu,na hazitatoka soon,maybe kwenye mwezi wa tano huko. Iamini habari hii. Mimi nimeifuatilia jikoni kwa Mhusika moja kwa moja,nilikuwa huko jana
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hzo kazi za kwenda kurogwa bado tu nyie mnazishobokea?
     
  7. neyl

    neyl Senior Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usinambie majaji na mahakimu wote wa tanzania ni migomba orginal walisharogwa siku nyingi kumbe, dah ngoja nikasome ushonaji labla sitarogwa, huku haka kaLLB kangu kumbe kataniua
     
Loading...